• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket Reader Full All S60 (Reader - Desktop - Từ Điển)

nhukhue

Chủ topic sửa link down các bộ từ điển đi bạn ơi, các link die hết rồi. Cảm ơn bạn.

Ntv_79

Link down là các dòng chữ được tô màu xanh đó, nhưng chả còn cái nào sống. Đề nghị chủ Topic up lại cho anh em dow

Link đây! Anh em nào chưa down được thì down về dùng

cuulonggiang

Cho mình xin bảng động từ bất quy tắc với

Mình có phần mềm này rồi, nhưng không có file *.prc để tra động từ bất quy tắc trong tiếng Anh, nếu ai có thì cho mình xin nhé, cảm ơn nhiều !

nguyentien198

Tôi đang dùng con E63 "mới mua" có ai biết phần mềm đọc các đuôi video: wmv, avi.... chỉ dùm tôi với. Very thanks !
Tôi down rất nhiều phần mềm về nhưng cài không được toàn báo là không tương thích với không có bản quyền. Máy E63 SYMBIAN S60

i_love_baby387

Tôi đang dùng con E63 "mới mua" có ai biết phần mềm đọc các đuôi video: wmv, avi.... chỉ dùm tôi với. Very thanks !
Tôi down rất nhiều phần mềm về nhưng cài không được toàn báo là không tương thích với không có bản quyền. Máy E63 SYMBIAN S60

phải hack máy mới cài được bạn nhé!:|

kissxongchet

mình có bộ từ điển V-A; A-V rẩt đầy đủ do mình build đây, dung lượng của nó khá lớn (từ điển A-V khoảng 64MB còn V-A khoảng 10mb) Các bạn down về dùng thử và cho mình ý kiến nhé!

catbaby95

mình có bộ từ điển V-A; A-V rẩt đầy đủ do mình build đây, dung lượng của nó khá lớn (từ điển A-V khoảng 64MB còn V-A khoảng 10mb) Các bạn down về dùng thử và cho mình ý kiến nhé!

Anh có từ điển Computer tiếng việt không cho em xin

catbaby95

Mình chưa thấy bộ từ điển computer tiếng việt nào cả chắc trên điện thoại không có data này bạn ạ!

Ý em là nó giải nghĩa bằng TV đó,chắc là không có rồi:(
Dù sao cũng cảm ơn anh:)