• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MEMORY INFO v1.1 GIẢI PHÓNG RAM CHO FW 3.0

ancola66

Super V.I.P
MEMORY INFO v1.1
29/7/2009

Phiên bản mới của phần mềm giải phóng Ram hỗ trợ tốt cho FW 3.0 và đặc biệt cho 3GS, thêm tính năng tự động giải phóng ram khi bật máy và đặc biệt là tự động tắt các ứng dụng hay chạy nền gây tốn bộ nhớ làm chậm máy như IPOD, SAFAR, MAIL (Chưa phần mềm nào làm được việc này kể cả Sbsettings)
Giải phóng hơn 40M cho FW 3.0 và hơn 150 M cho 3GS

Nhấn THANKS nếu thấy hay các bạn nhé :p

vuongtrungduong

hay hay :D thanks anh Ân nhiều nhé!
àh cho em hỏi là cái này có cách nào để kill riêng biệt từng cái ứng dụng đang chạy đc ko ạh?

luxinano

cái này có jong bản 1.0 phải kết nối wifi để active hok zậy? mình cài vào 2g fw 3.1 thì chỉ thấy trang giới thiệu thôi ah!

WeatherII

mình cũng vậy, không xài được, chỉ thấy giới thiệu chứ không nơi để giải phóng bộ nhớ, mình xài fw 3.1, ai pro chỉ mình với

thanhnh091

mình cũng vậy, không xài được, chỉ thấy giới thiệu chứ không nơi để giải phóng bộ nhớ, mình xài fw 3.1, ai pro chỉ mình với

Cài đặt sử dụng bình thường mà Bạn, mình đang sử dụng Fw 3.1.2 chạy ầm ầm chẳng có vấn đề gì xảy ra cả.
Cho Bạn đây http://www.mediafire.com/?ymdamymojjz
Khi sync xong rồi Bạn khoan hẳn mở nó ra nhé bật wifi lên trước đã rồi hẳn chạy nó, để có thể vào mục setting của nó đó mà.Nếu ko được remove và reinstall lại là ok thôi;;)
Goodluck!

kienrom1979

Mình cũng đang sử dụng FW 3.1.2, chạy app này rất tốt đấy.
Khi cần giải phóng Ram thì nhấn "Free Memory" là vui vẻ cả làng... Khà khà... =D>

Chỉnh sửa cuối:

mrtun20

ủa sao em không thấy cái free memory nhỉ????

Của em là ipod touch 2nd gen 8g 3.1.2