• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner_v2.1_VI_SymPViet

llTuyetTinhCocll

Em test thử pm trên v5 thì thấy nó hoạt động bình thường....anh cho em đem wa kia để mọi người xài chung heng....thanks anh

P/s: anh cho em hỏi cái chỗ mà "cài đặt cơ bản"....hàng trên cùng có mấy cái ô vuông là nó báo cái gì vậy????.....

troly

Well-Known Member
Em test thử pm trên v5 thì thấy nó hoạt động bình thường....anh cho em đem wa kia để mọi người xài chung heng....thanks anh

P/s: anh cho em hỏi cái chỗ mà "cài đặt cơ bản"....hàng trên cùng có mấy cái ô vuông là nó báo cái gì vậy????.....

Cái đó là "tin nhắn lạ" đó bạn, nó là tiếng Tàu đấy, trong file ngôn ngữ kô xuất hiện nên không thể dịch được!
Nêu v5 dùng được thì anh Thắng đồng ý thôi.

condandatcang

Mình đang sd bản 1.4, đang sd rất tốt, nhưng nó lại báo đây là bản trial mình chỉ còn có 9 ngày nữa thôi,
Mình đã thử bấm 0000, 00000 nhưng vẫn ko đc
Mong ace giúp đỡ để có key pm này :((

hình như nhớ không nhầm 1.4 là mã đăng kí là 8 con 0