• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

assassinzero

Nguyên nhân của red bug là gì nhĩ ? Bị cái này khó chịu wa ? Thiếu cột sóng và pin .ko biết Team có ra bản fix ko nữa :((

natan

pác gale ơi chỉ giùm mình với file gadget.swf chép vào đâu trên room vậy hay là trên thẻ nhớ

natan

gale ơi seo mổi khi mình bấm vào menu thì nó lại nhảy vào danh bạ sau đó mới chuyển wa menu.hic chỉ mình với nha

sphinx

gale ơi seo mổi khi mình bấm vào menu thì nó lại nhảy vào danh bạ sau đó mới chuyển wa menu.hic chỉ mình với nha

đấy là cũng là một bug, nguyên do là Shortcuts Right để là Contacts (bạn xem trong mục Setting/Personal/Home Screen/Shortcuts )
Phải có cách nào đó chỉnh Shortcuts thành Inactive thì mới okie:D

kidkylin

bị lỗi trong phần nghe nhạc, ấn nút + - volume thì nó hiện lên 1 mức tăng giảm khác chứ ko fải tăng vol cho media. Muốn tăng vol fải dùng màn hình cảm ứng, có ai bít cách fix hem :(

galabuon

bị lỗi trong phần nghe nhạc, ấn nút + - volume thì nó hiện lên 1 mức tăng giảm khác chứ ko fải tăng vol cho media. Muốn tăng vol fải dùng màn hình cảm ứng, có ai bít cách fix hem :(

chuyển màn hình basic sẽ chỉnh dc, sau đó về lại 8190hs vẫn chỉnh ok

Anther1991

Mấy cái gadget.swf để làm gi thế mấy PRO? CHép vô rom cũng như ko :((

Cái gadget.swf đính kèm trong hs giúp hs SS widget có thể hiện wallpaper tĩnh như bao bức ảnh mà trước giờ bạn cài làm hình nền.
Còn mấy cái ảnh mà anh Bùn up là live wallpaper (không phải là ảnh gif động mà là .swf động và có thể "nhúc nhích" khi mình chạm vào). Tuy nhiên khi dùng loại live wallpaper này thì bị mất thanh widget chỉ còn lại hàng 4 icon bên dưới. Nếu chép gadget.swf đính kèm vào rom thì ko thể cài live wallpaper. Mún cài live wallpaper, phải chép vào E:

assassinzero

Anther cho e xin cái rosf2 của anh đi :( Lần thứ 3 rui:((
KO add app thứ 3 ra màn hình được, hơi chán :)

sieutocdo1994

cái HS ss mình cook chỉ có 4 icon vài hình hồ cá còn hok có phím mũi tên bên phải và hình ổ khóa bên phải nửa . pro nào pik cách khắc phục chỉ mình zới. thanks nhìu

bomdaica150693

cái HS Samsung Widget có đưa được mấy icon phần mềm mình cài đặt ra ngoài được không? em không biết chỗ nào hết?