• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M600i mong các đại ca giúp đỡ

nguyentuhieu8x

em đã hác ổ C = CASPITCH nhưng thay vì nhìn thấy file ẩn ở ổ c thì nó lại cho em thấy FILE ẩn ổ D thế em đã làm nhiều cách bu ko sao làm đc bác nào cho em số mobile để em hỏi lun cho tiên. cảm ơn các bác nhiều

Caohieu88

Bạn đã đặt chế độ Capsswitch ở OFF và chỉnh Setting để Show các file ẩn trong SwissMpro chưa?

O9xx19xx29

Troài - để hiện được thì cần cài thêm cái Explorer 1.22 vào - sau đó vào phần cấu hình của phần mềm đó để show cái chức năng file ẩn lên mới hiện được ổ C nhé

nguyentuhieu8x

khó was em cài Capsswitch rùi và cũng chọn OFF nhưng ko thấy mục Setting ở đâu cả bác nào cho em số mobile đi em alo luôn chú khó quá khi em chọn off thì vào chỉ xem đựoc ổ D thôi còn c thi vẫn bó tay khi rút thẻ nhớ ra máy lai. ko chạy đc các ứng dụng cho rù ứng dụng đó em đã cài trên ổ C