• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LightCtrl v1.51_Tiết kiệm điện năng một cách hoàn hảo @

Status
Không mở trả lời sau này.

pk911

Thì lúc bạn ấn bàn phím thì nó phải nháy 1 phát rồi mới tắt chứ , làm sao có chuyện không lên đèn được :D

Chúc vui !

vâng tks anh,giá mà có 1 pm tắt đèn phím luôn nhỉ? Khi nào cần xài thì bật lên. Hùi trc em xài UIQ 3.0 có pm smartlight tắt hẳn đèn bàn phím và có thể chọn pm riêng để bật,tắt.. Xài cái này có ngày cháy đèn đi thay nản lắm,vd nhắn tin thì ko ngừng nháy lên nháy xuống có ngày . . . :D

Chienkon88

vâng tks anh,giá mà có 1 pm tắt đèn phím luôn nhỉ? Khi nào cần xài thì bật lên. Hùi trc em xài UIQ 3.0 có pm smartlight tắt hẳn đèn bàn phím và có thể chọn pm riêng để bật,tắt.. Xài cái này có ngày cháy đèn đi thay nản lắm,vd nhắn tin thì ko ngừng nháy lên nháy xuống có ngày . . . :D

Không cháy đâu bạn , yên tâm đi , mình dùng lau rối có sao đâu \-/

Chúc vui !

trantai008

máy mình sau khi tắt đèn bàn phím và để chế độ như bạn Chiencoi gợi ý thì khi nt không có hiện tượng đèn nhấp nháy đâu bạn, bạn thử cài theo như vậy xem sao

JS_AnhTuan

Active Member
máy mình sau khi tắt đèn bàn phím và để chế độ như bạn Chiencoi gợi ý thì khi nt không có hiện tượng đèn nhấp nháy đâu bạn, bạn thử cài theo như vậy xem sao

M chỉ thấy bàn phím và mh nháy khi có tn thôi

anhtuan89gt

Nói chung là xài pm này cũng hay, khi thiết lập tất cả ở mức low thì điện năng tiêu thụ chỉ bằng một nửa so với khi ko dùng ( đo bằng Engpro) => kéo dài thêm đc môt ngày SD;;)

Chienkon88

Nói chung là xài pm này cũng hay, khi thiết lập tất cả ở mức low thì điện năng tiêu thụ chỉ bằng một nửa so với khi ko dùng ( đo bằng Engpro) => kéo dài thêm đc môt ngày SD;;)

Bạn nói quá chính xác :D , chắc chắn kiểu gì cũng kéo dài thêm ít nhất là nửa ngày sử dụng \-/

Chúc vui !

Joker113

Có nhìu pm tiết kiệm điện quá. Chả biết chọn cái nào. Mình thì xài N82. Pin yếu 1 cách kinh dị luôn.

Chienkon88

Có nhìu pm tiết kiệm điện quá. Chả biết chọn cái nào. Mình thì xài N82. Pin yếu 1 cách kinh dị luôn.

Tùy bạn thôi , bạn cứ cài từng phần mềm vào rồi dùng thử , sau đó thấy cái nào tiết kiệm tốt thì bạn sài cái đó ;;)

Chúc vui !

leminhhai111

thấy cái nào hay thì sài you ( Mà nhà you có ở cạnh xí nghiệp sản xuất Than không vậy ? chứ bửa giờ Mình thấy You than về pin N82 của You quá ah. pin yếu thì mua cục pin dung lượng cao khác mà sài nếu không thích sài bán rẻ cho mình đi )

Chỉnh sửa cuối:

Joker113

Pin dung lượng cao? CÓ phải you mún nhắc tới Pin galilio gì đó k?
Thấy quảng cáo về pin đó cũng nhìu mà k biết chất lựong thế nào. hjc

pekuon

Pin dung lượng cao? CÓ phải you mún nhắc tới Pin galilio gì đó k?
Thấy quảng cáo về pin đó cũng nhìu mà k biết chất lựong thế nào. hjc

Theo quảng cáo thì chất lượng cũng tốt, dùng lâu hơn pin zin. Tuy nhiên, nếu có tiền bạn sắm một cục zin xài là an toàn nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.