• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LightCtrl v1.51_Tiết kiệm điện năng một cách hoàn hảo @

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

LightCtrl v1.51_VH_By_SymPViet !

Phần mềm giúp bạn tiết kiệm điện năng trên mobile thiệt là tuyệt vời \-/:D=D> !

Phần mềm này sẽ giúp anh em tiết kiệm pin khi nhắn tin tán gái , lướt web , và đặc biệt là chơi game đó :D>:):p=)):))

Đã loại bỏ tất cả ngôn ngữ => ấn TA => TV

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

bạn nào mà xem phim onl trên đt thì cái này rất cần thiết đây :D

thien13311

Active Member
Tiết kiệm như thế nào mình cũng chưa hiểu lắm? Có thê nói rõ hơn đuợc ko?
Thanks!

datvietdatviet

Hjx.chiencoi đúng là number one chiụ khó mày mò cho ae thiệt.mình chưa bt nó tiết kiệm thế nào nhưng cứ down về kái đã.thanks y0u

Chienkon88

bạn nào mà xem phim onl trên đt thì cái này rất cần thiết đây :D

Thanks!

Hjx.chiencoi đúng là number one chiụ khó mày mò cho ae thiệt.mình chưa bt nó tiết kiệm thế nào nhưng cứ down về kái đã.thanks y0u

Không biết mọi người như thế nào , chứ với mình đây là một trong những phần mềm yêu thích nhất trên máy , và là một trong những phần mềm cài đầu tiên sau khi 4mat máy vì nó :

Tiết kiệm điện năng rất hoàn hảo và thực sự là quá hữu dụng luôn , bạn để chế độ đèn bàn phím : tắt đèn thì máy sẽ lâu hết pin hơn đó ;;)

Chúc vui !

Xgamex

Không biết mọi người như thế nào , chứ với mình đây là một trong những phần mềm yêu thích nhất trên máy , và là một trong những phần mềm cài đầu tiên sau khi 4mat máy vì nó :

Tiết kiệm điện năng rất hoàn hảo và thực sự là quá hữu dụng luôn , bạn để chế độ đèn bàn phím : tắt đèn thì máy sẽ lâu hết pin hơn đó ;;)

Chúc vui !
Bản này có gì mới vậy bạn chiencoi ? Giới thiệu tý đi :D
Đèn bàn phím bị off đồng nghĩa với việc tiết kiệm được 1 khối điện vì mặc định của nó là luôn luôn sáng khi bạn thao tác trên bàn phím ấy mà.

datvietdatviet

Chúc vui !

hix mở pm ra fát tối om.kiểu này tiết kiệm lắm đây

pekuon

Thế E 63 đèn bàn phím nó tự tắt khi trời sáng khi cài vào thì đèn sẽ sao nhỉ?

Chienkon88

Thanks!

hix mở pm ra fát tối om.kiểu này tiết kiệm lắm đây

Bản này thì chưa có gì mới , tuy nhiên là bản mới thì phải sài chứ nhỉ anh em :))

Mọi người cứ cài đặt theo hình mình post là okie nhé , ấn lựa chọn => tự khởi động => bật , đèn bàn phím thì tắt , độ sáng màn hình 8 là ngon rùi => đảm bảo tiết kiệm pin tuyệt vời :D

Mình không có E63 để test nên bạn cứ cài vào rồi dùng đi xem thế nào nha

Chúc vui !

JS_AnhTuan

Active Member

Tất nhiên là lúc nào cũng off rồi. Máy m dạo này lướt web nhiều hao pin. Wá, đây đúng là giải pháp. Thanks.

trantai008

Chúc vui !

Máy mình đang dùng là máy N78 S60 v30.1 Mình không biết máy bạn thế nào nhưng máy mình sau khi cài pm này vào và thiết lập cho pm như bạn gợi ý thì máy nóng lên rất nhiều, mình kg biết vì sao nên đã remove pm đi, sau khi remove thi máy kg còn nóng nữa, mình tưởng do thời tiết nóng quá nên máy bị nóng nên mình cài lại pm, lần này mình cài vào ổ C (lần đầu vào ổ E) rồi để máy đó, đi công chuyện, khoảng 1h, khi về thì máy hết sạch điện, mở nguồn không lên mặc dù mình mới sạc điện. Vì thế, sau khi cắm sạc vào thì mình remove pm này đi, bạn có biết vì sao và cách khắc phuc như thế nào kg vì theo những gì bạn giới thiệu thì đây đúng là pm mình đang rất cần. Cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

Máy mình đang dùng là máy N78 S60 v30.1 Mình không biết máy bạn thế nào nhưng máy mình sau khi cài pm này vào và thiết lập cho pm như bạn gợi ý thì máy nóng lên rất nhiều, mình kg biết vì sao nên đã remove pm đi, sau khi remove thi máy kg còn nóng nữa, mình tưởng do thời tiết nóng quá nên máy bị nóng nên mình cài lại pm, lần này mình cài vào ổ C (lần đầu vào ổ E) rồi để máy đó, đi công chuyện, khoảng 1h, khi về thì máy hết sạch điện, mở nguồn không lên mặc dù mình mới sạc điện. Vì thế, sau khi cắm sạc vào thì mình remove pm này đi, bạn có biết vì sao và cách khắc phuc như thế nào kg vì theo những gì bạn giới thiệu thì đây đúng là pm mình đang rất cần. Cảm ơn!

Mình dùng không bịi sao cả , bạn xóa đi rồi cài lại xem sao nhé ;;)

Cái thời gian từ và thời gian đến cài đặt thế nào hả bạn....

Cá đó thì bạn không cần chỉnh gì hết cả , cừ để nguyên là okie

Chúc vui 1

trantai008

vậy hả bạn, mình cài lại 2 lần rồi nhưng kết quả vẫn vậy bạn ah???? Chán quá.

Chienkon88

vậy hả bạn, mình cài lại 2 lần rồi nhưng kết quả vẫn vậy bạn ah???? Chán quá.

Bạn nhấn lựa chọn => tự khởi động => bật ,

đèn bàn phím thì tắt ,

độ sáng màn hình 8 là ngon rùi , hết giờ sáng sau 8 giây ,

tự động khóa bạn phím => bật

cách điều khiển : bởi hết giờ .

Chúc vui !

kauchunho

Phần mềm này củg khá hay. Và thk chủ topic. Nhug mik xài bàn trước tháy nó tiết kiệm pin khi hạn chế đèn. Nhưg vì nó chạy ẩn nên vẫn tốn pin.

Chienkon88

Phần mềm này củg khá hay. Và thk chủ topic. Nhug mik xài bàn trước tháy nó tiết kiệm pin khi hạn chế đèn. Nhưg vì nó chạy ẩn nên vẫn tốn pin.

Không tốn mấy đâu bạn à , mất hơn 100kb vào ổ ram thôi , có điều nó tiết kiệm gấp mấy chục lần cái mà nó làm tốn đó ;;)

Chúc vui !

pk911

Ko pít là tắt đèn bàn phím mà lúc ấn nó có chớp ko nhỉ? Pản trc em cài vào off đèn bàn phím rùi mà ấn nó cứ chớp chớp khó chịu lắm

Chienkon88

Ko pít là tắt đèn bàn phím mà lúc ấn nó có chớp ko nhỉ? Pản trc em cài vào off đèn bàn phím rùi mà ấn nó cứ chớp chớp khó chịu lắm

Thì lúc bạn ấn bàn phím thì nó phải nháy 1 phát rồi mới tắt chứ , làm sao có chuyện không lên đèn được :D

Chúc vui !

Status
Không mở trả lời sau này.