• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Light Sarbe - Phần mềm của N95-N82 nay đã tương thích với SS INOV 8:)

Đây là phần mềm biến điện thoại thành kiếm ánh sáng hoạt động dựa trên acclerometer của một số dòng S60v3. Bản 6.1 cũ không tương thích trên SS INOV 8 thì bản này đã khắc phục điều đó.

lamnt0702

Cho em hỏi 1 chút xíu,biến thành kiếm ánh sáng để làm chi vậy các anh? :D Tại em chưa biết rõ tác dụng của Soft này,sorry các anh :p

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Cho em hỏi 1 chút xíu,biến thành kiếm ánh sáng để làm chi vậy các anh? :D Tại em chưa biết rõ tác dụng của Soft này,sory các anh :p
Cầm chơi đấy bạn :D Quơ quơ nó thì đt nó sẽ rung lên. Nhà có con nít nhỏ tuổi thì lấy dzụ nó cho nó khỏi khóc nhè cũng hay :D Thằng em nhà mình khoái cái này lắm. Nghịch hoài :D

StephenLuu

Cầm chơi đấy bạn :D Quơ quơ nó thì đt nó sẽ rung lên. Nhà có con nít nhỏ tuổi thì lấy dzụ nó cho nó khỏi khóc nhè cũng hay :D Thằng em nhà mình khoái cái này lắm. Nghịch hoài :D
Bác có pm này cho N95 ko? Nếu có thì gừi cho mình với. Thanks!