• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox v2.50_PM nghe nhạc quen thuộc!! [Cập nhật]

q630666

Tớ dow về khi cài đc 70% thì nó cung báo ko thể cài đặt,bạn thử chia lẻ bộ 1icon và 2icon ra xem đc k.
Posted via Mobile Device

Caominh171

Tớ dow về khi cài đc 70% thì nó cung báo ko thể cài đặt,bạn thử chia lẻ bộ 1icon và 2icon ra xem đc k.
Posted via Mobile Device

Bạn thử bản chỉ 2 icon này xem sao nha. Chứ bản trên mình trước h cài rất bt, mới 4mat máy hum wa mà cài vẫn bt nè :)

dizzu1990

Các phiên bản trước thì khi khoá bàn phím thì các nút trên tai nghe N78 ko dùng đc, đến phiên bản 2.45 đã khắc phục được, giờ thì các nút trên tai nghe đã sử dụng được..hay quá.

thế có sử dụng được phím ân thanh bên cạnh máy như của power mp3 không bạn ?

q630666

Bạn thử bản chỉ 2 icon này xem sao nha. Chứ bản trên mình trước h cài rất bt, mới 4mat máy hum wa mà cài vẫn bt nè :)
Vẫn lôĩ như bản kia bạn ạ.để mai mình dow bằng máy tính xem thế nào.thanks bạn.
Ps:máy mình cũng vưà mới 4mat.
Posted via Mobile Device

ninhhot

Posted via Mobile Device
Đấy là do lỗi khi gỉai nén đó b.b dowl...về dùng winrar gỉai nén là dc à.vì hôm qua m cũng gỉai nén bằng x_plore cài dc khoảng 70%là báo y như b.nhưng sau dùng winrar gỉai né thì dc
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Vẫn lôĩ như bản kia bạn ạ.để mai mình dow bằng máy tính xem thế nào.thanks bạn.
Ps:máy mình cũng vưà mới 4mat.
Posted via Mobile Device

Đấy là do lỗi khi gỉai nén đó b.b dowl...về dùng winrar gỉai nén là dc à.vì hôm qua m cũng gỉai nén bằng x_plore cài dc khoảng 70%là báo y như b.nhưng sau dùng winrar gỉai né thì dc
Posted via Mobile Device

Chính xác có một số ít trường hợp ta giải nén trên mobile thì cài đặt gặp trục trặc, bạn nên dùng X-plore bản mới nhất nhé ( v1.35 đó ), còn không thì hãy dùng winrar trên PC ! Thử lại coi !

dangduc

các bạn thử file 1 icon của mình làm xem sao ! Có thể mã PID trùng mới một ứng dụng nào đó , bản này Mod icon ngoài màn hình là iPod và khi phát ở màn hình nếu không có hình album thì sẽ là biểu tượng của iTune, biểu tượng loa ở mục âm lượng fix thành biểu tượng khác ! Icon của ứng dụng trong About ( Giới thiệu ) của Caominh Các bạn thử xử dụng xem sao nhé

Hình minh họa

Download :

Link file đính kèm cho bạn nào dùng điện thoại, Chú ý : đây không phải là định dạng.7z, nên có gì bạn down về, bỏ phần .7z đi nhé ! Thân

Chỉnh sửa cuối:

w2k

các bạn thử file 1 icon của mình làm xem sao ! Có thể mã PID trùng mới một ứng dụng nào đó , bản này Mod icon ngoài màn hình là iPod và khi phát ở màn hình nếu không có hình album thì sẽ là biểu tượng của iTune, biểu tượng loa ở mục âm lượng fix thành biểu tượng khác ! Icon của ứng dụng trong About ( Giới thiệu ) của Caominh Các bạn thử xử dụng xem sao nhé

Hình minh họa

.....................

Download :

up link trực tiếp đc ko Đức. Mình dùng đt nên ko dow để test đc.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

w2k

đã bổ xung link up lên diễn đàn cho bạn down trên điện thoại

Báo lỗi cập nhật bạn ơi. Đã xóa hết file .txt trong C/E:\system nhưng vẫn báo lỗi.

Posted via Mobile Device

w2k

Bạn remove phiên bản trước đó đi chưa :s !

Bản của mình up đây nha :

uh. Được rồi bạn à. Cái loa nhỏ hơn. Cảm ơm nhé. Ra wán mình bấm Thanks sau.

Posted via Mobile Device

bomngoc10

hjx sao em caì nó chỉ chạy đựơc một đọan nó laị báo ko thể càj đặt thế mấy anh

ninhhot

hjx sao em caì nó chỉ chạy đựơc một đọan nó laị báo ko thể càj đặt thế mấy anh
Lỗi khi gỉai nén đó b.nếu b giải nén bằng dt thì dùng freeunrar chứ x_plore giải nén hay bị lỗi lam.
Posted via Mobile Device

dongsongvang

Lỗi khi gỉai nén đó b.nếu b giải nén bằng dt thì dùng freeunrar chứ x_plore giải nén hay bị lỗi lam.
Posted via Mobile Device
To giai nen bang PC han hoi ma cung co cai duoc dau.Toan bao khong the cai dat.Dung ban EN-CN thi 1 fat duoc ngay

Posted via Mobile Device

thienvu_phangiang

Đã tải về nhưng chưa cài.Mình thấy bản này ko có phát qua FM nữa thi phải,không thấy có trên hình.

dangduc

Demo ai demo hết được chức năng trong bài viết cho bạn được, chức năng nếu bị loại bỏ sẽ được nói trong bài viết , nếu không nói là nó vẫn còn đó, chẳng ai demo mà chụp hết cho bạn xem được đâu

tien714

Mấy bạn biết địa chỉ nghe kênh radio Việt Nam ko vậy.ai bt cho mh xin nha!