• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy lại File gốc của đt sau nhiều lần Format

Status
Không mở trả lời sau này.

khoanguyen2512

Tuyệt vời !!! Bác có bít là em tìm kái này khổ sở thế nào h0k ??? Thanks (đã click thanks nhưng vẫn thik reply^^)

Nhưng em đang xài N73ME FW 4.0812.4.2.1 (theo em xinh xinh ở Care thì là FW mới nhất), không bít có bị lỗi ko ta ? Mà lỗi thì ko ảnh hưởng gì đến máy chứ ạh ?

traihp9001

Well-Known Member
Tuyệt vời !!! Bác có bít là em tìm kái này khổ sở thế nào h0k ??? Thanks (đã click thanks nhưng vẫn thik reply^^)

Nhưng em đang xài N73ME FW 4.0812.4.2.1 (theo em xinh xinh ở Care thì là FW mới nhất), không bít có bị lỗi ko ta ? Mà lỗi thì ko ảnh hưởng gì đến máy chứ ạh ?

ko có lỗi gì đâu,em N73 của mình còn đổi code (máy mình hàng xách tay lên hôk có tiếng Việt mà) để up FW mà mấy tháng rùi chả sao cả

traihp9001

Well-Known Member
mình có 1 ý kiến thế này.nếu mình copy các file chương trình của tất cả các máy vào một thì sao nhỉ (tất nhiên là sẽ có 1 số chương trình ko hỗ trợ đời máy nhưng hầu hết đều ok) nhưng mình ko có tất cả các loại máy để biết mỗi máy có chương trình gì hay.bạn nào biết post lên để mình copy thử.VD:con N73 có chương trình cắt nhạc Myrington,game thì có trò sudoku và trò Rock 'n' Blocks

bạn vietanhnb có thể dùng file của N73 ở trên vẫn đc (mà lại đc thêm CT đó)

vivataba

theo như pác chủ topic thì bắt buộc phải chép thủ công = tay nhỉ pác nào có ý kiến # để có thể copy nhanh hon không

k7rapper

bên thienlong cũng có 1 topic y như này, nhưng bị close vì không tìm thêm được source nào mới hơn ngoài nhưng source trên :-??:)

kingofsea

Pác cho em xin đoạn intro của N78 với ( chỉ đoạn này thui nha pác ). Thanks a lot

k7rapper

mình nghĩ topic này nên đóng được rùi vì chủ topic không có source nào nữa đâu :-??

Status
Không mở trả lời sau này.