• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
hi hi N81 2G muốn nghe nhac đuôi FLAC quá mà chưa tìm được phần mềm. Bạn nào có link up hộ mình với VOTE liền
Cam ơn nhìu nhìu

Đuôi FLAC lạ quá bạn ơi? Nếu có đuôi đó thì ko điện thoại hình như cũng ko có trình hỗ trợ :-??

TruongHan

Super V.I.P
Bạn ơi có pm nào đổi màu font chữ của máy ko vậy? mình mới đổi font chữ nhưng màu đậm quá nhìn hơi nhòe, mình muốn đổi màu sáng hơn 1 chút, giúp mình với...

Màu sắc của font đi kèm với theme,chưa thấy soft nào hỗ trợ việc này 8-|
Bạn đổi fonts khác xem,qua đây

tidus38

Các bác cho e hỏi là tin chức năng tin nhắn flash của FREEIMS ấy là như nào ạ???có phải là gửi tin nhắn xog ng` nhận tin đọc xog là mất luôn pải hok ạ???

TruongHan

Super V.I.P
hi hi N81 2G muốn nghe nhac đuôi FLAC quá mà chưa tìm được phần mềm. Bạn nào có link up hộ mình với VOTE liền
Cam ơn nhìu nhìu

OggPlay chơi được file FLAC,nhưng mình chưa test cái này bao giờ,vì mình lúc nào cũng convert ra mp3 chuẩn 192 để nghe :D
Bạn vào trang chủ của OggPlay tìm hiểu thêm nhé
Lúc trước mình cũng có down file này về,còn giữ trong máy nè

romano81

Sao mình cài SHAPE_Services_IM__for_Skype_v3.01_S60v3_SymbianOS9.x_Cracked-DiL.sis dùng được 7 ngày thì nó đòi License của DiL nhỉ. Có ai bị giống mình không? Nếu ai có kkk cho mình xin với. thanks

Có ai bị giống mình không vậy?

maiphutinhem

Có ai có cuốn từ điển Séc_Việt không vậy nếu ai có gửi cho minh với mình cảm ơn nhiều .

tidus38

Các anh giúp em với,hồi nọ e cài xplore 1.30 xog bây giờ hok vào đc nữa.vào thì nó bật ra ngoài màn hình.thế nên sau đó e cài lại bản 1.22 thì vào hok thấy ổ Z nữa và cũng hok truy cập đc vào ổ sys và private như trc nữa.mặc dù rompatcher open rồi nhưng hok vào đc???

MinhThang

Manager
Các anh giúp em với,hồi nọ e cài xplore 1.30 xog bây giờ hok vào đc nữa.vào thì nó bật ra ngoài màn hình.thế nên sau đó e cài lại bản 1.22 thì vào hok thấy ổ Z nữa và cũng hok truy cập đc vào ổ sys và private như trc nữa.mặc dù rompatcher open rồi nhưng hok vào đc???

Nếu không thấy thì mở X-plore bấm phím 0 rồi tích vào mấy ô Show.

tidus38

Hix...các anh có cách nào hok giúp em với.em định format máy bằng *#7370# nhưng mà nó lại đòi mà khóa của máy mà em lại hok nhớ là hồi trc đặt là j` nữa.có cách nào phá đc mã này hok ạ.giúp em với,thank!!!

traihp9001

Well-Known Member
Hix...các anh có cách nào hok giúp em với.em định format máy bằng *#7370# nhưng mà nó lại đòi mà khóa của máy mà em lại hok nhớ là hồi trc đặt là j` nữa.có cách nào phá đc mã này hok ạ.giúp em với,thank!!!

bạn có thể format bằng 4 phím " * " , " 3 " , " phím gọi (màu xanh) " và " nút nguồn " mà ko cần code ,sau khi format code mặc định của máy sẽ là 12345

Status
Không mở trả lời sau này.