• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

coct

Mình có con E71 hàng xách tay, muốn tra từ điển và gõ tiếng việt thì dùng phần mềm gì vậy? Pà con ai bít chỉ dùm!!
Thanks everyone

kjd123

giúp tớ với. tớ cài ttpod3.30 chạy bt. nhưng hôm sau xóa đi cài bản ttpod3.30( bao gồm cả EN-VN-CH). không hiểu sao cài vào thì được. nhưng khi vào chương trình thì nó search bài hát. được 4 bài thì tự dưng out ra. tớ đã thử xóa bản ý. cài bản đầu tiên nhưng vẫn bị thế. thế là bị làm sao ạ?

hjx. ko ai giúp tớ vậy. :((

tidus38

Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào mà mình nhắn tin đi xog bên nhận tin nhắn đọc xog thì tin mình nhắn sag máy bên kia mất luôn hok lưu vào hộp thư đến của máy nhận tin hok???nếu có thì cho em xin.hì,bản việt hoá thì e càng thank.:D

MinhThang

Manager
Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào mà mình nhắn tin đi xog bên nhận tin nhắn đọc xog thì tin mình nhắn sag máy bên kia mất luôn hok lưu vào hộp thư đến của máy nhận tin hok???nếu có thì cho em xin.hì,bản việt hoá thì e càng thank.:D

Không có bạn ơi, nếu bên kia họ chọn lưu là vẫn lưu.:D

hjx. ko ai giúp tớ vậy. :((

Không biết bạn bao nhiêu tuổi, nhưng theo cách xưng hô của bạn thì bạn nên thay đổi lại, mình biết đó là tiếng địa phương, tuy nhiên trên PV là nơi tổng hợp các danh từ địa phương, bởi vậy tốt nhất là theo cách "bạn và tôi" cho dễ nghe.
Lĩnh vực bạn hỏi không phải ai cũng biết để trả lời được, để có câu trả lời chính xác thì bạn phải chờ nhé.

coct

Thanks Kojiro nhé, vậy cho mình hỏi thêm chút nữa. Con E71 của mình đã hack rồi, vậy khi update sang FW hỗ trợ tiếng Việt thì có bị ảnh hưởng gì đến cái hack đó không? Có hack lại được không? Làm thế nào để up?Up sang FW hỗ trợ tiếng Việt có cần dùng bộ gõ gì không?(Như Unikey hay Vietkey trong máy tính ý).Còn về từ điển thì mình tìm được rồi, cái Lacviet đấy! Trả lời cho mình nhanh nhé!! Thank you!!!:D:p

Kojiro

Super V.I.P
Thanks Kojiro nhé, vậy cho mình hỏi thêm chút nữa. Con E71 của mình đã hack rồi, vậy khi update sang FW hỗ trợ tiếng Việt thì có bị ảnh hưởng gì đến cái hack đó không? Có hack lại được không? Làm thế nào để up?Up sang FW hỗ trợ tiếng Việt có cần dùng bộ gõ gì không?(Như Unikey hay Vietkey trong máy tính ý).Còn về từ điển thì mình tìm được rồi, cái Lacviet đấy! Trả lời cho mình nhanh nhé!! Thank you!!!:D:p

Up thì bạn làm theo cách này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=48499
Có thể E71 up xong phải hack lại đó. Còn bộ gõ thì chẳng giống như PC đâu, trên N95 bỏ dấu sẽ bằng nút *, hy vọng E71 cũng thế :)

ngocquynh47

Cần tìm topic các phần mềm dành cho E 63

mình mới mua con E 63, mới học xong cách hack máy, h cần tìm các phần mềm hỗ trợ màn hình ngang mà lục hoài không thấy đâu,toàn thấy hỗ trợ màn 240x320 của n73ME thôi. Bác nào hảo tâm thì giúp mình phát nhé. Mình cần tìm các ứng dụng nghe nhạc, coi phim, đọc truyện, chặn cuộc gọi, giấu tin nhắn....
Tiện thể các bác cho mình hỏi luôn sao chương trình nghe nhạc mặc định của máy không thể quét hết các bài hát trong thẻ nhớ được nhỉ, tình trạng này chỉ xảy ra sau khi mình up và hack máy. Đây có fai là lỗi chung của dòng máy này không vậy.
Thank các bác nhiều...

ngocquynh47

Chắc ý của bác này là fan mềm này rồi
Mã:
http://www.mediafire.com/file/nzjjdjz3zeo/SaySMSv3.0.0.sis
Phần mềm này thì cũng đúng như bác MT nói nếu ng đọc chủ động save thì vẫn lưu vào Inbox như bình thường nhưng nếu dùng fan mềm này nhắn tin cho những ai dùng máy đời thấp 1 chút (đen trắng chẳng hạn) thì sẽ hiện lên luôn ở giao diện chính. Rất hay nếu bác nhắn tin trêu (vd: Tổng đài MOBIFONE tặng quý khách 1.000.000đ :p)
PS: file này cho dòng OS9 nhé

TruongHan

Super V.I.P

ducthuan1985

tôi dùng N81 thường sau đó cài smartmovie 4.01 nhưng chỉ xem được 60 phút thì nó hỏi mã. bạn nào có key thì cho tôi xin nhé imei:356994011255050. Cảm ơn nhiều!!!

mr_zun_90

tôi vừa tậu con N95 2gb.đã update fm.nên chọn pm nào để lướt web nhỉ.N95 có thế nghe nhạc onl hay xem fim trên youtube được k vậy

calvinklein87

cho em xin PM lướt web của n95 đi...PM nào có tiếng viêt càng tốt..có thể up dow và nghe nhạc
xin mãi mà chẳng ai cho ...có cho em xin nhé thanks nh nè

calvinklein87

tôi vừa tậu con N95 2gb.đã update fm.nên chọn pm nào để lướt web nhỉ.N95 có thế nghe nhạc onl hay xem fim trên youtube được k vậy

cho em xin PM lướt web của n95 đi...PM nào có tiếng viêt càng tốt..có thể up dow và nghe nhạc
xin mãi mà chẳng ai cho ...có cho em xin nhé thanks nh nè

cùng câu hỏi của bạn trên mong các bác chỉ giáo dùm

Kojiro

Super V.I.P
cùng câu hỏi của bạn trên mong các bác chỉ giáo dùm

Ko có PM lướt web tiếng Việt đâu, nếu có thì cũng ko hay, lướt web hỗ trợ multimedia mạnh nhất là skyfire, muốn nhanh thì có thể tìm UCWeb. Ko có chuyện up nhạc qua trình duyệt đâu nhé.
Các Pm trên đã có trong 4rum, dùng chức năng search nhé!

sony

Máy N95 của mình bây giờ toàn bị bệnh không vào web được, chương trình web có sẵn của máy đó, toàn bị bật ra, đã format 4 ngón rồi, lúc đầu vào được, 1 thời gian lại bị, lý do gì không biết =.="

MinhThang

Manager
Máy N95 của mình bây giờ toàn bị bệnh không vào web được, chương trình web có sẵn của máy đó, toàn bị bật ra, đã format 4 ngón rồi, lúc đầu vào được, 1 thời gian lại bị, lý do gì không biết =.="

Bạn nên kiểm tra các ứng dụng khi cài vào nhé, lúc trước mình cũng bị vậy, Format xong cài từng ứng dụng 1 để xem ứng dụng nào xung đột.

sony

Mình đã kiểm tra và phát hiện xung đột với Core player , mà soft này mình quen dùng, có cách nào khắc phục không nhỉ ?

Status
Không mở trả lời sau này.