• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

Format bằng lệnh 4 ngón thì em chưa thử , còn fotmat thường thì em thử rôi. nó chỉ rs lại theme và cài đặ trong máy lại thôi còn mấy file em chep vào máy để kiểm tra thì vẫn vậy không bị xoá . chắc em phải đổi thẻ nhớ rồi cài lai chương trình ttpop xem sao .

Có gì mà ko dám thử hả bạn. Fomat máy cho sạch sẽ. Nếu ngại fomat 4 ngón bạn dùng lệnh *#7370#. Mật mã mặc định là 12345. Fomat kiểu này nó cũng xóa sạch đó. Tuy vậy anh em vẫn chuộng fomat 4 ngón hơn.

tuyetha

Thú thật với anh em không rành về mấy vụ fotmat cứng , chứ không phải là không dám fotmat máy . từ lúc không cài lại được cái ttpop em đã rs nó liên tục vừa máy vùa thẻ luôn mà vẫn vây.
Posted via Mobile Device
Reset chỉ đưa về những cài đặt mặc định thôi bạn à.4mat thì mớ sạch sẽ tất cả như lúc mới xuất xưởng.4 ngón = *+3+nguồn+gọi.tắt máy đi rồi ấn cùng lúc 4 phím luôn nhé.bạn thử đi.có gì thì kêu anh minhthang sửa cho.

phuong98a

bạn cho mình hỏi là mình đã format máy ( 4 ngón ) đến 3 lần nhưng mình cài cái xyzmusic nó đều ko chạy được là sao vậy.hay là mình làm chưa đúng:thứ tự mình làm là như thế này
1. sau khi format lại xong cài luôn cái python
2. cài cái ultrapowerpack ( cả python và ultrapowerpack đều là của Kjoro )
3. cài xyzmusic
xong vào phần ứng dụng thì cái xyzmusic ko thấy icon mà chỉ có dòng chữ ấn vào nó chỉ chớp 1 cái rồi thôi có nghĩa là chưa được
cho mình hỏi là cài cái python thì có cần phải cài cái ultrapack gì ko vậy vì khi mình cài cái ultrapack rồi thì trong ko cài được cái magapack đi kèm trong bộ cài của xyzmusic ( lỗi cập nhật )
mod có thể chỉ giúp mình đã làm sai ở bước nào ko

Hoden

Super V.I.P
bạn cho mình hỏi là mình đã format máy ( 4 ngón ) đến 3 lần nhưng mình cài cái xyzmusic nó đều ko chạy được là sao vậy.hay là mình làm chưa đúng:thứ tự mình làm là như thế này
1. sau khi format lại xong cài luôn cái python
2. cài cái ultrapowerpack ( cả python và ultrapowerpack đều là của Kjoro )
3. cài xyzmusic
xong vào phần ứng dụng thì cái xyzmusic ko thấy icon mà chỉ có dòng chữ ấn vào nó chỉ chớp 1 cái rồi thôi có nghĩa là chưa được
cho mình hỏi là cài cái python thì có cần phải cài cái ultrapack gì ko vậy vì khi mình cài cái ultrapack rồi thì trong ko cài được cái magapack đi kèm trong bộ cài của xyzmusic ( lỗi cập nhật )
mod có thể chỉ giúp mình đã làm sai ở bước nào ko

bạn tháo ra cài lại bạn cần cài bản 1.9.7 hoăc 1.4.5 nó sẽ đũ driver nhớ là cài trên máy pm xyz muíc cũng vậy cài tren máy .nếu bản xyz có magapack thì không cần cài ultra, nếu cài đè vào thì báo lỗi cập nhật ngay.

phuong98a

bạn tháo ra cài lại bạn cần cài bản 1.9.7 hoăc 1.4.5 nó sẽ đũ driver nhớ là cài trên máy pm xyz muíc cũng vậy cài tren máy .nếu bản xyz có magapack thì không cần cài ultra, nếu cài đè vào thì báo lỗi cập nhật ngay.

nhưng bây giờ thì làm sao mà cài được cái mgapack hoặc là cái ultrapack vì nó toàn báo lỗi cập nhật mặc dù vào trong app manager ko thấy tên của 2 cái đấy và mình cũng đã gỡ hết mấy cái liên quan đến python rồi

Hoden

Super V.I.P
nhưng bây giờ thì làm sao mà cài được cái mgapack hoặc là cái ultrapack vì nó toàn báo lỗi cập nhật mặc dù vào trong app manager ko thấy tên của 2 cái đấy và mình cũng đã gỡ hết mấy cái liên quan đến python rồi

vì khi bạn cài python nó bung ra rất nhiều file nên bạn cài nó báo lỗi.bạn vào xoá file pips intaller nếu cần 4mat lai rồi cài

takeocat

các bạn chỉ mình với đang xài n85 hôm qua up xong thì bây giờ cài smartmovie vào được vẫn thấy icon nhưng khi nhấp vào là bị out liền mong các bạn giúp với :((

Hoden

Super V.I.P
các bạn chỉ mình với đang xài n85 hôm qua up xong thì bây giờ cài smartmovie vào được vẫn thấy icon nhưng khi nhấp vào là bị out liền mong các bạn giúp với :((

bạn up fw lại à ,vậy thì nó mất file cài vào máy rồi bạn tải lại rồi cài lại thôi.

phuong98a

vì khi bạn cài python nó bung ra rất nhiều file nên bạn cài nó báo lỗi.bạn vào xoá file pips intaller nếu cần 4mat lai rồi cài

tớ format đến cả gần chục lần rồi mà ko thể nào cài được xyzmusic để cho nó chạy cả
nản quá rồi mà xóa file pips intaler ở chỗ nào vậy
tiện thể cho mình xin 1 bộ python chuẩn và cái xyzmusic chuẩn được ko
và bạn có thể hướng dẫn cụ thể là cài cái gì trước và cái gì sau
chỉ vì cái phần mềm này mà mình format máy nhiều quá rồi

vqt0812

tớ format đến cả gần chục lần rồi mà ko thể nào cài được xyzmusic để cho nó chạy cả
nản quá rồi mà xóa file pips intaler ở chỗ nào vậy
tiện thể cho mình xin 1 bộ python chuẩn và cái xyzmusic chuẩn được ko
và bạn có thể hướng dẫn cụ thể là cài cái gì trước và cái gì sau
chỉ vì cái phần mềm này mà mình format máy nhiều quá rồi

Ai cha. Kai nay don gian cuc ky. Ban kai dat ban pythonpack.sis va ultramodulepack.sis cua bac kojiro (da mod de cai tren the nho) tai day:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=897171#post897171
, sau do chi cai them file xyzwres.sis
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=899179#post899179
vao bo nho may thoi.

Posted via Mobile Device

nhoveai6000

hôm nay em mới fotmat cứng xong chạy lại thì ok rồi nhưng máy nó chạy chậm quá. Phần thằng ttpop thì đã ổn rồi cám ơn đã nhiệt tình giúp đỡ. Nhưng fotmat cứng rồi có cần phải hack lại hả mấy anh??

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
hôm nay em mới fotmat cứng xong chạy lại thì ok rồi nhưng máy nó chạy chậm quá. Phần thằng ttpop thì đã ổn rồi cám ơn đã nhiệt tình giúp đỡ. Nhưng fotmat cứng rồi có cần phải hack lại hả mấy anh??

Ủa! Chưa hack thì bạn cài TTPod bằng cách nào :) Nếu 4mat 4 ngón thì hack lại nha.

nhoveai6000

à,ý em là em thấy cái phần ttpop nó trở lại giống lúc đầu là ok rồi, còn lại phần hack này em tự mò được rồi.Thanks anh nhìu

doducdao84

Cài Flash Player 10

Có PRO nào có phân mềm Flash Player 10 cho E63 không? Em đang cần để gấp. Thanks!:-?

Kojiro

Super V.I.P
Có PRO nào có phân mềm Flash Player 10 cho E63 không? Em đang cần để gấp. Thanks!:-?

trên Symbian trước giờ mình nghe đến bản 3.1 là hết, bạn tìm đâu ra thông tin bản 10 thế? Sao giống trên PC vậy :-? Ko có đâu nha :|

nhoveai6000

em đã cài cái ttpop 5.51 bản viẹt hoá được rồi giờ chỉ cần kiếm thêm mấy cái skins nữa là good luôn. cảm ơn lần nữa đến anh Thắng và anh Kojiro với các bạn lần nữa:))

MinhThang

Manager
em đã cài cái ttpop 5.51 bản viẹt hoá được rồi giờ chỉ cần kiếm thêm mấy cái skins nữa là good luôn. cảm ơn lần nữa đến anh Thắng và anh Kojiro với các bạn lần nữa:))

Lần sau chỉ cần Click Thanks là đủ bạn nhé, không cần post bài như vậy đâu bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.