• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongbep

Các bạn cho mình hỏi. Mình cài cái pm Opera để lướt Web (Nghe bảo sướng hơn cái mặc định của máy). Nhưng cứ mỗi lần mình vào. Lướt đc 1 tí thì toàn bị đá văng ra ngoài màn hình. Mình vào những trang rất bình thường, ko nặng tí nào. Mình dùng N95 8G.
Bạn nào biết lỗi hoặc có Bản Opera nào mới mới thì Send cho mình với. Mình cảm ơn nhiều!!!

nhunguyen12

xin chương trình đọc pdf mới nhất

đã có topic nào chưa? em không biết, nhưng nếu có thì chuyển link cho em nha, hay cho em chương trình với, càng mới càng tốt nha, cám ơn

Kojiro

Super V.I.P
đã có topic nào chưa? em không biết, nhưng nếu có thì chuyển link cho em nha, hay cho em chương trình với, càng mới càng tốt nha, cám ơn

Cần chi mới hay cũ :D Máy bạn máy gì, không có trình Adobe reader trong đó à :-?

Nếu ko có thì search nhé!

Các bạn cho mình hỏi. Mình cài cái pm Opera để lướt Web (Nghe bảo sướng hơn cái mặc định của máy). Nhưng cứ mỗi lần mình vào. Lướt đc 1 tí thì toàn bị đá văng ra ngoài màn hình. Mình vào những trang rất bình thường, ko nặng tí nào. Mình dùng N95 8G.
Bạn nào biết lỗi hoặc có Bản Opera nào mới mới thì Send cho mình với. Mình cảm ơn nhiều!!!

Ko biết bạn dùng mini hay 8.65, mình dùng 8.65 down trên trang chủ, cài trên N95 thường thì không thấy bị gì cả.

nhunguyen12

tôi đang xài con N73 ME, có sẵn chương trình nhưng nó cũ lắm, nên kiếm chương trình nào khác để ứng dụng tốt hơn nha
ai có link cho nha, cám ơn

MinhThang

Manager
tôi đang xài con N73 ME, có sẵn chương trình nhưng nó cũ lắm, nên kiếm chương trình nào khác để ứng dụng tốt hơn nha
ai có link cho nha, cám ơn

Cần gì thì nói cho rõ không nói chung chung,nếu Opera thì đã có link.

jackyhai

Hi chào mấy anh, mấy anh có soft nào ngăn chặn cuộc gọi ,mà có thông tin là " thuê bao quý khách ở ngoài vùng phủ sóng " đó ,share em dzới ! em đang dùng N73
em tìm hoài ko thấy ,mong mấy anh giúp giùm ! thanks mấy anh nhìu

MinhThang

Manager
Hi chào mấy anh, mấy anh có soft nào ngăn chặn cuộc gọi ,mà có thông tin là " thuê bao quý khách ở ngoài vùng phủ sóng " đó ,share em dzới ! em đang dùng N73
em tìm hoài ko thấy ,mong mấy anh giúp giùm ! thanks mấy anh nhìu

Dùng ACM bạn nhé, còn thông tin đó rất đơn giản bạn có thể add vào.

tungtuantu

em dùng N95 em mới up FW lên 30.015, nhung ko cài được ShakeMe_Alpha3 để lắc tay chuyển nhạc, nó toàn báo lỗi update error, em cài N95AccelerometerPlugin nó cũng báo lỗi đấy,mặch dù mấy vừa format 4 ngón nó cũng báo thế, ai giúp em cái với

MinhThang

Manager
em dùng N95 em mới up FW lên 30.015, nhung ko cài được ShakeMe_Alpha3 để lắc tay chuyển nhạc, nó toàn báo lỗi update error, em cài N95AccelerometerPlugin nó cũng báo lỗi đấy,mặch dù mấy vừa format 4 ngón nó cũng báo thế, ai giúp em cái với

Để cài được pm ứng dụng máy bạn phải hackphone đã bạn nhé. Bạn tham khảo trong Topic Hack cũ mà mới, trên khung chú ý.

Kojiro

Super V.I.P

Ko biết máy bạn có cài pytho không? Có cài megamodule không? Nếu có thì gỡ ra hết cài megamodule, sau đó cài Shakeme vào. Python cài cuối cũng được.

Zenki

Super V.I.P
chào anh,xin lỗi em ngu em ko bít ACM là gì vậy anh ,anh có share em links down giùm nha anh,thanks anh nhìu
Ở đây không có ai ngu cả bạn ah :D Bạn dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn đi. Nó nằm trên thanh công cụ phía trên đó. ACM ở đây là Advanced Call Manager, bạn gõ vào chỗ tìm kiếm nhấn nút là nó sẽ ra những kết quả cần thiết cho bạn, từ đó bạn chọn lọc rồi download về thôi :) Đơn giản mà :)

jackyhai

thanks mấy anh nhìu lắm ,nhưng anh ơi ACM nó đâu có thông báo là "thuê bao quý khách hiện ở ngoài vùng phủ sóng đâu anh " ,em cần soft nào khi mình chặn mà nó thông báo câu ấy đó anh ui

Zenki

Super V.I.P
thanks mấy anh nhìu lắm ,nhưng anh ơi ACM nó đâu có thông báo là "thuê bao quý khách hiện ở ngoài vùng phủ sóng đâu anh " ,em cần soft nào khi mình chặn mà nó thông báo câu ấy đó anh ui
Không có soft nào như vậy đâu. Chặn cuộc gọi thì khi cuộc gọi đó tới thì nó tự ngắt thôi hoặc bạn có thể ghi lại bằng giọng nói của bạn rồi tự nó phát :D

MinhThang

Manager

Bạn cài và dùng chức năng tự động trả lời, sau đó mình sẽ cho bạn những file âm thanh mà bạn cần đó.

Đây file âm thanh của bạn đây:

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.