• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khởi động máy nhanh với file ResetPowerBtn.rmp

whatislove89

Posted via Mobile DeviceVâng e hack bằng helloOX mà.k dùng dc a à.vào rompatches apply vẫn màu đỏ.5800 thì dùng ngon

bạn làm đúng y hệt như bác chủ topic mà k đc thì chắc V3 k đc,mình dùng 5800 hack bằng OX2.01 ,bạn tìm pm restart nhé,nếu k hnao mình xin thăg bạn rồi up cho bạn,nó dùng N73,restart cũng nhanh lắm :D

Cho mình hỏi, khi mình dùng pm này đẻ khởi động lại máy.Khi máy được khởi động rồi,theme của mình lại trở về mặc định mà koo hiệ lại theme mình đang sử dụng.Cái thứ 2 là:đã dùng rompatcher để appy nhưng sau khi khởi động xong,mình vào lại rompatcher thì thấy resetpowerBtn kô được appy.Có ai gặp trường hợp như mình kô?

Mình nghĩ là bạn nên cài theme vào bộ nhớ máy (ổ C). Khi bạn cài vào bộ nhớ thẻ (ổ E) thì khi khởi động lại máy. Máy sẽ Load thẻ khi đó nó sẽ quay lại với theme mặc định của máy.

whatislove89

Mình nghĩ là bạn nên cài theme vào bộ nhớ máy (ổ C). Khi bạn cài vào bộ nhớ thẻ (ổ E) thì khi khởi động lại máy. Máy sẽ Load thẻ khi đó nó sẽ quay lại với theme mặc định của máy.

bạn cứ làm như bạn luonghiep2805 xem nhé,nhưg mình nghĩ k đc vì nếu thế thì thành ra k cóp file patch của bác chủ tôpic thì bất kì theme nào cài trên thẻ,khi khởi động lại đều mất à
bạn cứ thử xem nhé :D:-??

galabuon

cái nhược của thằng này là. Khi khởi động xong phải chờ rompatch có hiệu lực (khoảng 1p sau khởi động) mới khởi động kiểu này dc.