• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khắc phục tạm thời slick 0.52 để chát bình thường

tuanhien98

mình cũng bị giống bạn , chẳng hiểu là do máy hay do mạng hay là phan mềm nữa , đang đợi các mod cho ra bản ngon !

kho^ng va^n' de^` j he^t', no' hie^n le^n site thi` ban cu' continue thoai.Doi 1 luc' la ok.Hoi la^u. 1 chut' test N72 van duoc.E hong bo^. go~ mod tho^ng ca?m.

Posted via Mobile Device

emrity

hix..có bác nào biết chương trình chat cho Ngage QD không??hix, vi Ngage la S60v1 nên rất khó kiếm chương trình chat cho em nó..huhu..mong các bác giúp em với..

TruBic

Well-Known Member
hix..có bác nào biết chương trình chat cho Ngage QD không??hix, vi Ngage la S60v1 nên rất khó kiếm chương trình chat cho em nó..huhu..mong các bác giúp em với..
Bạn kiếm pm chat nimbuzz dành cho v1 đó, vào trang chủ của nó dow bản phù hợp với máy nhé.

emrity

Bạn kiếm pm chat nimbuzz dành cho v1 đó, vào trang chủ của nó dow bản phù hợp với máy nhé.

bác có bản nimbuzz cho s60v1 không,bác gửi cho em đi,hix..sao em dow về mà cài vô xài không được,ngoài ra bác còn chương trình nao nữ không..hix..may nay không chat được..em buồn wá:(

DreamLand

bác có bản nimbuzz cho s60v1 không,bác gửi cho em đi,hix..sao em dow về mà cài vô xài không được,ngoài ra bác còn chương trình nao nữ không..hix..may nay không chat được..em buồn wá:(
Bên ứng dụng việt hóa có mấy bản, nếu bạn không thích dùng bản VH thì vào trang chủ, chọn loại máy bạn đang dùng và download về xài thôi :D get.nimbuzz.com

tuanhien98

chỉ cần continuos là được mà,hơi lâu nhưng vãn vào được!em vẫn chat bình thường mà!:):):):):)

Đợi bản 0.55 fix lại thôi,bản 0.54 lỗi nhiều lắm đặc biệt là ko biết ai offline và invi. Hình như LCG thông báo sẽ ko free slick đến 2011.

Posted via Mobile Device