• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

levietcuong08

Posted via Mobile Device
thì mình chép vô không được. Nó báo không thể chép đè. Rồi mình di chuyển ra thẻ nhớ để chép đè. Chép xog mình chuyển lại theo hướng dẫn nhưng nó không cho.
Thư mục 2008ddf j đó. Trog đó có file setting đó.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Posted via Mobile Device
thì mình chép vô không được. Nó báo không thể chép đè. Rồi mình di chuyển ra thẻ nhớ để chép đè. Chép xog mình chuyển lại theo hướng dẫn nhưng nó không cho.
Thư mục 2008ddf j đó. Trog đó có file setting đó.

- Bạn phải đổi tên thư mục C:/privtea/2008ddft thì mới chép dc sau đó sữa tên như cũ lại

levietcuong08

Posted via Mobile Device
ah. Vay ah. De minh thu lien. Vay sao khong viet o tren do lun. Hic.

xoa duoi 7z roi chinh dum minh nha.

Last edited by a moderator:

dangduc

Mình đã bổ xung file settings rồi ! Các bạn nào cần thì tải lại nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ban up truc tiep len dien dan nha. Minh dung Uc nen khong down duoc tren mediafire

Posted via Mobile Device

Đây là PM FULL nên không đính kèm trực tiếp lên diễn đàn được. Đây lả quy định của Forum. Bạn chịu khó down qua host thôi

Caominh171

Đây là PM FULL nên không đính kèm trực tiếp lên diễn đàn được. Đây lả quy định của Forum. Bạn chịu khó down qua host thôi

Ko phải đâu anh, em nghĩ tại nó nặng wá ấy chứ :D Chứ pm VH dù đã crak vẫn up trực tiếp được, nhưng tên cũng như trong file đính kèm hok được chứ k3ygen, từ "nhạy cảm" thui :)

dangduc

cái vấn đề là file đó dùng để thay số , để cr@ck nên mình ko up lên diễn đàn, up lên host ngoài :)

levietcuong08

Vay ban up dum len vietup di nhe. Trang do down bang dt tot. Hoac 4shared cung duoc, uc down duoc trang do.
Topic ttpod có link cho điện thoại đó bạn.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Vay ban up dum len vietup di nhe. Trang do down bang dt tot. Hoac 4shared cung duoc, uc down duoc trang do.
Topic ttpod có link cho điện thoại đó bạn.
Posted via Mobile Device

Đã up thêm file settings link 4shared cho bạn

chymchyk

Anh oi cho sao e kô move cai fân vua sua tói c/private dc
Posted via Mobile Device

Khi
chep toi ô C/pivate nó toan báo kô dc.mac du e ða chep toi ô E roi chep lai.ai giup e voi
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

r0nkut3

Anh oi cho sao e kô move cai fân vua sua tói c/private dc
Posted via Mobile Device

Khi
chep toi ô C/pivate nó toan báo kô dc.mac du e ða chep toi ô E roi chep lai.ai giup e voi
Posted via Mobile Device

chưa open4all trong romptacher thì cop vô thế nào đc

chymchyk

E da an vao cap off de vao dc c/pivate rôi nhug co dc dau.ai jup e vs
Posted via Mobile Device

hjts0ngf3

4. Bạn sẽ tìm thấy dãy ký tự này:"3A 3B xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx"
5. Viết tất cả 14 cặp giá trị hex có dạng [xx] ra nơi nào đó.
6. Bây giờ mở file "settings.kls" mà bạn down về bằng cách ấn phím số 8 làm như bước 3. Bạn sẽ tìm thấy dãy số có dạng này:
"3A 3B AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA"
8. Thay thế 14 cặp "AA" ký tự trong tập tin này bằng 14 cặp "xx" chars trong
bước 5 và Save lại ta được file Settings.kls đã cr@k.
sửa cái file hex kiểu gì ::O

dangduc

sửa cái file hex kiểu gì ::O

Đọc hộ cho kĩ lại cái bạn

1. Cài đặt và Khởi KMS. Sau đó thoát.

2. Dùng X-plorer vào "C: \ Private \ 20028DDF \" và mở "settings.kls"

sử dụng công cụ Hex editor của x-plorer (phim so 8)

3. Bấm menu chọn Find hex và gõ "3A 3B".

4. Bạn sẽ tìm thấy dãy ký tự này:"3A 3B xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx"

demxuanthu

Mh crack như hướng dẫn xong mở ra nó hiện lên dòng thông báo này KAV Bắt đầu hoạt động.Xin bấm "ok"để sử dụng bấm ok xong nó out ra ngoài luôn.. Help voi.

dangduc

Mh crack như hướng dẫn xong mở ra nó hiện lên dòng thông báo này KAV Bắt đầu hoạt động.Xin bấm "ok"để sử dụng bấm ok xong nó out ra ngoài luôn.. Help voi.

Bạn thuốc nó bị lỗi