• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Lab KMS9 v9.4.95 S60v3 v5 S^3 VH Trunghuy90

AlyCuong

Active Member
Cài vào cứ thấy lag máy, lâu lâu lại bị treo máy. Nguyên nhân có phải do nó ko nhỉ

bạn có sử dụng netqin ativirus hay safeMgr k?
Nên sử dụng 1 pm chống,diệt virus thôi bạn nhé?
Chỉ giữ lại 1 .và delete hết các pm liên quan đến chống,diệt virus khác đi.
Nếu không thì cứ 4ngón,hoặc làm phát 7730 mà giáng!

Cái này mấy mem mới thích nghịch, hồi trước mình cũng vậy. Nhưng xóa lâu rồi, xài hồi giờ chẳng thấy con virus dt là như thế nào. Máy tính thì xài Avira bỏ thẻ vào thì xong.

hai1907

Bạn ơi làm sao vào được chỗ này nhỉ?
Theo đường dẫn C: \ \ private \ 20028DDF

vutaikt

đối với các máy s60v5v3 thì bạn bật open 4all trong Rompatcher hoặc Capofff lên.
sau đó bạn dùng phần mềm X plore hoặc trình quản lí file nào khác vào là đc.

( chú ý ở X plore bạn phải cài đặt hiện thưi mục hệ thống..
Với symbian^3: như mình dùng thì do ko có open4all thì bạn dùng Pm Filebroses v4.5.2 là vào đc.

nói chung bản này crack còn lỗi .. ko lên sài .. quay về dùng bản 9.3.79 thì tốt hơn..
chức năng như thế chỉ khác bản 9.4 bày có thêm cái chức năng tìm lại mật khẩu cài đặt..

lamhung2

con viruts dt nó như thế nào vạy bạn mình cài vào.chạy hoài mà không thấy con vjrut nó ra sao cả

Trunghuy90

con viruts dt nó như thế nào vạy bạn mình cài vào.chạy hoài mà không thấy con vjrut nó ra sao cả

bạn vào trang nàyhoặc trang nàyDow PM hoặc game về sẽ rõ.
Làm vài file của v2 về,thì hiệu quả hơn đó.
Thử đi biết liền nè!

vutaikt

chưa hack làm sao vào được Private =))
Nhưng nói chung bản này crack còn lắm lỗi lắm, cứ dùng bản 9.3.79 đi đã

ai bảo bạn ko hack ko can thiệp được vào private.....
dùng phần mềm filebrowes hoặc x-plore phiên bản copy cut páte private là can thiệp được liền..

AlyCuong

Active Member
dùng phần mềm filebrowes hoặc x-plore phiên bản copy cut páte private là can thiệp được liền..

Ủa, vậy k hack thì có cài dc cái phiên bạn X-plore mà bạn nói đó k mà vào private?:-?

kynguyenmai

lạc chủ đề
Thấy được thôi . không apply patches thì ngồi đó mà ngó

Ủa, vậy k hack thì có cài dc cái phiên bạn X-plore mà bạn nói đó k mà vào private?:-?
lạc chủ đề
Bạn nên đọc cái này đi rồi trả lời cũng chưa muộn ;;)
lạc chủ đề

Windowslovely

mình đã làm rồi nhưng khi vào thì chọn dùng thữ, connect và 7 ngày, mình đã lấy 14 cặp số sau 3b trong setting1.kls vào setting.kls