• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbak Taskman - Quản lý tác vụ! (cập nhật trang 24-06/6)

dzzung34

Mình vào vô tư mà, đã việt hóa rồi, test tốt

bạn nói có bản VH rồi mà sao mình kg thấy,hình như mới có bản VH 1.16 à chưa thấy bản VH 1.18 ,chờ mấy cao thủ VH sớm ra tay cho anh em nhờ ....:).Sao FW này cứ úp Version liên tục nhỉ ...nhức cả đầu....

tiephien1

bản VH tải ở đâu vậy mọi người ơi. và cho mình hỏi có cách nào để mình vào Jbak Taskman bằng cách ấn phím menu ko? như ở s60v2 ấy. mỗi khi muốn dùng pm này thì mình phải ấn giữ phím menu.

anhtuan206

bản VH tải ở đâu vậy mọi người ơi. và cho mình hỏi có cách nào để mình vào Jbak Taskman bằng cách ấn phím menu ko? như ở s60v2 ấy. mỗi khi muốn dùng pm này thì mình phải ấn giữ phím menu.

ngay ở trang 1 bài #3 của bác caothang đó thôi.

thanhlongnd

Bạn vào cài đặt, phần thực đơn thiết lập, chỉnh trong đó sẽ được như ý bạn.

Còn mặc định của nó khi bạn cho chạy ẩn Jbak, giữ nút menu sẽ vào luôn Jbak :)
Bản vh mình làm rồi nhưng sợ anh em ở đây cũng làm nên không post. Mình post web khác, ko thể đưa link vì quy định diễn đàn “ không giới thiệu web khác “ bạn có thể pm mình.

Nếu chiều nay ở đây ko anh em nào làm, mình sẽ post.

troly

Well-Known Member
ý mình là bản 1.18 VH cơ mà.
Được rồi chiều về mình up cho, làm xong hôm qua, nhưng lại đi công tác nên kô pot đc. Bạn chờ nhé, đói lòng ăn mới ngon ^^
Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
sao cái này mình cài vào nó treo máy liên tục nhỉ :-/

Bạn cài là cài bản nào thế, bạn EN hay bản VI, bạn phải nói rỏ để anh em biết để giúp bạn chứ. Mình cài cả hai bản thì màn hình chỉ giật hai cái rồi thì đâu lại vào đấy cả thôi. Thế máy của bạn là loại máy gì vậy?:D

w2k

bản R18 có gì khác so với mấy bản trước ko các pác. sao ko thấy giới thiệu j nhỉ.

troly

Well-Known Member
bản R18 có gì khác so với mấy bản trước ko các pác. sao ko thấy giới thiệu j nhỉ.

Có khác là: từ khay chương trình, bạn chọn mở pm, thì chương trình đưa thẳng vào pm mà bạn cần vào luôn:))

w2k

Có khác là: từ khay chương trình, bạn chọn mở pm, thì chương trình đưa thẳng vào pm mà bạn cần vào luôn:))

hình như thấy giao diện ko đẹp bằng R16 thì phải?

trielectric

Posted via Mobile Device
Xin anh em cho biết cần and taks những file nào để tiếc kiệm bộ nhớ máy không ? Mình dùng N82.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Xin anh em cho biết cần and taks những file nào để tiếc kiệm bộ nhớ máy không ? Mình dùng N82.

Bạn end lúc này, tắt máy mở lại thì nó cũng chạy lại, mấy cái task đó có nhiêu đâu mà để tiết kiệm bộ nhớ, xóa file là chắc nhất bạn à :)