• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Fastlane Street Racing - Game đua xe ÔTÔ 3D!!!

NguyenThanhLuan

Fastlane Street Racing

Version : 1.0
iTunes :http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=296234012&mt=8
Download :http://www.mediafire.com/?myyzhjnwcum

Nhìn chung game này có đồ họa tốt ! đua alpha chán rồi , chuyển sang cái này cũng thấy hay hay ... chờ need for speed cho iphone nữa là thỏa mãi lắm rồi :p

gaxaobeam

Game này dồ họa hok được đep Bác ah`.thua xa Asphalt.Hình Pác up la con Lambor phải hok:-??.Ngồi nghiêm sáng giờ mới ra:-/

hieugn

help

mình load mấy game file IPA trong pdaviet nhưng sync vào iphone ko dc bồ ơi. giúp mình với

HuynhMinhDang

mình load mấy game file IPA trong pdaviet nhưng sync vào iphone ko dc bồ ơi. giúp mình với
Ko đc là ko đc như thế nào, nó báo ra sao? Bạn phải nói rõ hơn tình trạng ntn thì người khác mới biết và giúp bạn đc chứ!:-??

hoangphipipi

game này dành cho iphone 2.1 , ai dùng iphone 2.0 nếu muốn chơi thì dùng iphone pc suite v2.1.0.78 cài game trực tiếp ,mình cài ỡ đó mới chơi được game này đó .
(mà cho em hỏi tí nhá, các bác kiếm thanks! làm gì vậy , được ích lợi gì hok ?)

HuynhMinhDang

game này dành cho iphone 2.1 , ai dùng iphone 2.0 nếu muốn chơi thì dùng iphone pc suite v2.1.0.78 cài game trực tiếp ,mình cài ỡ đó mới chơi được game này đó .
(mà cho em hỏi tí nhá, các bác kiếm thanks! làm gì vậy , được ích lợi gì hok ?)
"Thanks" đc gì ko hả bạn, đc chứ...;;) Nói nhỏ bạn biết thôi nghen! Đó là làm cho người post bài cảm thấy vui vì bài viết của mình có ích đối với mọi người, đc người khác quan tâm tới và lời cảm ơn quý lắm chứ bạn! Cống hiến mà chẳng ai đá động đến chỉ down rồi... đi luôn cũng buồn chứ bạn nhỉ?:-?
Và "Thanks" đó cũng là động lực để người viết bài có tinh thần phấn đấu vì niềm đam mê của họ... Chỉ đc bao nhiêu đấy thôi!:D
Chúc bạn vui vẻ!