• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Cube-Ai thích Game "Half Life" vào mau mau!

HuynhMinhDang

Một Game hành động bắn súng rất hay, hình ảnh đẹp mắt. Game đc miễn phí trên iTunes!=D>

Link iTunes:
http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=292763299&mt=8

Video tham khảo: http://www.youtube.com/watch?v=2g4Em3A54h8

Download nhanh chân lên nào, game Hot kẻo iTunes lại lên giá đó!:D
Link Download: TẠI ĐÂY ;Nhớ Thanks nhé các bạn!;;)

Chỉnh sửa cuối:

hihi1982

Nhìn hình rõ đẹp mà game play của nó rất bó tay. Lắc qua lắc lại ko biết làm sao cho nó đi, cảm ứng nhạy quá, xoay nhẹ 1 cái nó làm hẳn 1 vòng :|

choitoisang

Đi lòng vòng mỏi cả chân không thấy địch đâu mà bắn, điều khiển quay như chong chóng mỏi cả răng

r41t0

sao thế nhỉ, hình như bản này ngoài việc đi lòng vòng rồi cứ nhằm tường mà bắn thì chả còn gì khác! hàng free có khác

r41t0

vừa lên appulo, thấy đã có bản 1.2, thấy là lạ là tại sao lại có 1.0 rồi qua luôn 1.2? mà bản 1.2 lại có dung lượng thấp hơn 1.0.kệ, để cài vào xem thế nào đã

r41t0

vừa text xong, bản 1.2 bổ xung thêm một lượng map nữa, quái vật thì xuất hiện hơi bị nhiều! băn thua mệt quá!!

BruceNguyen

mình cài phiên bản 1.2 trên iTune nhưng thấy khó chơi quá, nó cứ quay vòng vòng nhức đầu hoa mắt lun. đí tìm muốn nổ con mắt ko thấy được ai để bắn ngoài không khí và các bức tường. các pác nào có cài và chơi có khác em không vậy ???????????

mlxx_1977

vừa text xong, bản 1.2 bổ xung thêm một lượng map nữa, quái vật thì xuất hiện hơi bị nhiều! băn thua mệt quá!!

chả thấy con quái vật nào hết, bạn up hình minh họa xem:-?

r41t0

vào chơi có 4 nút ở 4 góc iphone, các bạn kích vào menu tức là góc ở trên bên trái, chọn singleplayer bằng cách dùng tay kéo nhẹ đến dòng singleplayer... rồi kích nút bắn, tức nút ở dưới bên trái

sau đó bạn tùy chọn vào strart sp map hay là start DMSP map...( khuyến cáo mới chơi nên chọn cái đầu)

có rất nhiều map để bạn chọn, nhưng hãy chọn map nào mà chơi ko lag đấy ( có mấy map khá lag nhưng cũng có nhiều map ko lag mà rất hay)

đây là chức năng từng nút

move: nút dưới bên phải

bắn: nút dưới bên trái

menu: nút trên bên trái

nhảy: nút trên bên phải

thay súng: kích vào biểu tượng đạn

hoangphipipi

cái này iphone nhà em chơi bị lag wá , hok biết iphone các bác làm sao chơi ?
iphone nhà em là iphone thường hông biết iphone 3G thì thế nào