• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone 3G 16 GB có vấn đề về chụp ảnh và Conect vơi iTunes

iphone3g8gbpro

các bác ơi, con Iphone 3G 16gb của em mua chạy ok tấc cả các mạng, nhưng khi chụp ảnh thì lại không biết lưu ở đâu, không xem đc, và khi conect vơi Itunes thì báo là đọc không được và yêu cầu Restore lại, chỉ có mỗi TAP " SUMMARY" , version 2.2, đã unblocked, nếu vậy bi giờ liệu mình restore lại , rùi chạy yellowsnow có ok không hả các bác. bác nào có kinh nghệm về chuyện này chủ em với...

ThAngNgO_

các bác ơi, con Iphone 3G 16gb của em mua chạy ok tấc cả các mạng, nhưng khi chụp ảnh thì lại không biết lưu ở đâu, không xem đc, và khi conect vơi Itunes thì báo là đọc không được và yêu cầu Restore lại, chỉ có mỗi TAP " SUMMARY" , version 2.2, đã unblocked, nếu vậy bi giờ liệu mình restore lại , rùi chạy yellowsnow có ok không hả các bác. bác nào có kinh nghệm về chuyện này chủ em với...

vào xem những bài chú ý : http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=261