• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Impossible - Anh em giải thích ứng dụng này xem

choitoisang

Impossible - magic for everyone

Category: Entertainment
Price: $0.99
Released: Nov 24, 2008
Size: 0.2 MB
iTunes

Đây là 1 ứng dụng ảo thuật khá hài hước, nó kêu mình nhớ trong đầu 1 lá bài trong 6 lá bài, sau đó nó cho ra kết quả còn lại là 5 con bài vì con bài mà mình nhớ trong đầu sẽ không hiện ra. Hic..cái này đi khè bạn bè cũng dzui đáo để

Download

Em sẽ đọc được ý nghĩ của anh qua màn hình. Anh hãy nghĩ 1 trong 6 lá bài nhưng đừng đụng vào nó

Chỉnh sửa cuối:

cspower

Trò này không có gì đặc biệt cả. Chỉ là đánh lừa cảm giác thôi. Bạn chú ý sẽ thấy rất rõ: Ban đầu sẽ có 6 quân bài bao gồm 2 con J (1 đỏ, 1 đen), 2 con Q (1 đỏ, 1 đen), 2 con K (1 đỏ, 1 đen). Tại sao là 1 đỏ, 1 đen? Thực chất là để đánh lừa mắt mình. Lần sau sẽ là 5 quân bài khác cũng là (đỏ và đen theo tư duy của ta) nhưng chất thì khác hẳn, lúc này ta mới để ý các quân bài chất là gì thì nó đã không còn giống nữa rồi. Để thử xem tôi nói đúng không. Bạn hãy thử nhớ cả 6 (4 chất x 3 loại quân / 2) quân bài xem. Sẽ chả có con nào trùng hết :).

choitoisang

Trò này không có gì đặc biệt cả. Chỉ là đánh lừa cảm giác thôi. Bạn chú ý sẽ thấy rất rõ: Ban đầu sẽ có 6 quân bài bao gồm 2 con J (1 đỏ, 1 đen), 2 con Q (1 đỏ, 1 đen), 2 con K (1 đỏ, 1 đen). Tại sao là 1 đỏ, 1 đen? Thực chất là để đánh lừa mắt mình. Lần sau sẽ là 5 quân bài khác cũng là (đỏ và đen theo tư duy của ta) nhưng chất thì khác hẳn, lúc này ta mới để ý các quân bài chất là gì thì nó đã không còn giống nữa rồi. Để thử xem tôi nói đúng không. Bạn hãy thử nhớ cả 6 (4 chất x 3 loại quân / 2) quân bài xem. Sẽ chả có con nào trùng hết :).

Tui cũng biết rồi, bạn giải thích sớm quá đêêê...

HuynhMinhDang

Bạn này ác thiệt... giải thích sớm quá hết thấy hứng thú về app nữa luôn!:))
Nhưng Topic có tiêu đề câu hỏi rõ như thế thì người biết giải thích liền cũng phải!:D