• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth: iPhone Bluetooth Unlocked!! Quá Hot

ThAngNgO_

Mình cài con này vào nhưng sao tốn pin quá vậy. Ko bật lên mà pin cứ hết vèo vèo ấy, hix...

cái này có thấy ai bảo tốn pin đâu nhỉ, cũng ko chạy ngầm trong máy, ban test lại xem máy treo cái gì

duprich

cho mình hỏi IPHONE nhận thì oke,nhưng khi gửi chỉ gửi dc mấy trăm K ah,ko đến 1M,là IP bị đứng cứng ngắt ko gủi dc nữa,đã làm đủ mọi cách,uníntall,rồi cài lại vẫn bị như vậy,gửi dc có mấy trăm K ah,bàn 1.0.8:-?

trungphuong1234

bình thường cả bạn nhé..mình đang dùng đây...tốt nhất là cài bản 1.7 sau đó cắm máy vào ip psuite và up nó lên ok good 100% mình đang sử dụng đây heheh có vấn đề gì đâu

vipboy_9x

Moderator
bác nào có fie (ipa)ko cho em sin với chứ cài kiểu này thì ko biết thanhk anh em pdaviet trước nhan

zzero22

sao send và nhận hình nó resize hình lại thì phải, hình 1600x1200 mà send wa máy khác nó còn có 160x120...bác nào có cách cho nó send đúng size ko

ThAngNgO_

sao send và nhận hình nó resize hình lại thì phải, hình 1600x1200 mà send wa máy khác nó còn có 160x120...bác nào có cách cho nó send đúng size ko

chưa thấy ai bị resize như bạn cả, nó đâu có thể resize đc nhỉ :-/

cafemau

Mình đã thử rất nhiều lần và nhiều cách rồi cái IP của mình là ( 3G ) mà vẫn không thể sài được Blutoohl có ai biết làm thế nào được không vậy ??/ [ đã thử vào = WinSCP ] và copy file sang vào đúng theo hướng dẫn cũng không được ....ai đã làm được trên IP 3G thì chỉ hộ mình với nhé cám ơn nhiều ...

bupbes

Search CT 91 pc suite for iphone đó bạn . mình cài = cái đó vào vô tư , nhưng chả biết sao game mất hết thuốc ~~!

phongmos

nguồn cydia cho các bạn đây:hhtp://www.vnmagic.net/cydia/ trong này còn nhiều ứng dụng hay lắm;nhớ thanhk nếu các bạn thấy có ích:D=D>

Bác hỉu sai ý em rồi , ý em là die con wifi chưa có tiền chửa ~~! chứ Quận 1 Wifi đầy như nấm T.T
bạn restore lại máy thì wifi chạy phè phè mà

rum

em cài iblutooth vào rồi , nhưng can not be opened , em xài fim 2.2.1

vuatocdovn

bác làm phiền cho em hỏi sao khi em cai xong hết rồi tới khi bật image để gửi thì nó ko có hình 3 cái mũi tên giống như trong hình?************************
mong anh em giúp với!!!!
đã đã cài đi cài lại rất nhiều lần nhưng vẫn ko đc!

gửi file từ system và nhận file thì ok!!
:(:-/

tjntjn

sao minh cai vo thi no bao la ko the mo len dc. co ban nao giup minh voi minh dung 3gs 3.1.2 ...help!!!

Zenki

Super V.I.P
sao minh cai vo thi no bao la ko the mo len dc. co ban nao giup minh voi minh dung 3gs 3.1.2 ...help!!!
3GS hiện tại chưa dùng iBluetooth được đâu nhé. Lần sau post bài có dấu, không bị XÓA đấy :-?