• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HƯỚNG DẨN] NEW NEW NEW!!! CÀI ĐẶT N-GAGE CHO 5800 VER MỚI (V51,V52)

tai92_5800

không cần đâu bác.ko quan trọng.một số máy ko thể cài cái đó.nhưng vẫn có thể chơi full đó.vậy nha

Bác test trên 5k8 ngon lành uj hả sao cua? Em làm theo hướng dẫn hết rồi mà vào start game thì nó báo lỗi nên ko thể chơi dc?

LastKnight

Có ai cho biết là bàn phím bluetooth mua nhiêu và ở đâu kô vậy?:( 5800 kô có bàn phím ảo,nhiều cái bất tiện wá :(

Mjnhvu

còn game nào nữa ko anh ơi.có game nhập vai tìm kiếm ko anh.pót lên cho anh em vơi nè.thanhk

khiem777k

còn game nào nữa ko anh ơi.có game nhập vai tìm kiếm ko anh.pót lên cho anh em vơi nè.thanhk
ok.sẽ up trong ngày hôm nay

Có ai cho biết là bàn phím bluetooth mua nhiêu và ở đâu kô vậy?:( 5800 kô có bàn phím ảo,nhiều cái bất tiện wá :(

bác mua bàn phím bluetooth của pc dùng thử xem.chứ em củng ko biết nửa

nec_versa_e6200

suy nghĩ lại thì thấy hầu như game n-gage nào cũng sử dụng keypad để chơi game nghĩa là dùng phím số 1->9. bluetooth keyboard chỉ có phím điều hướng thôi. hơi thiếu thiếu

khiem777k

ok.sẽ up trong ngày hôm nay
chủ topic sao ko u game lên nè bùn ge
xin lổi các bạn nha.hôm nay mình ko dám hứa nhưng sẽ cố gắng.vì nokia hiện nay đã có ý định từ bỏ n-gage.và đa số các game n-gage cho s60v5 nay hiếm rùi.các link cũng đã bị del dần.hôm wa kiếm 1 buổi mà chẳng thấy gì cả.củng buồn lắm.để hôm nay mình sẽ cố gằng.và nay bắt đầu vô hk2 ùi.nên bận

LastKnight

mà N-gage có ra game mới nữa kô bạn?tại thấy toàn game cũ...hồi xưa còn xài N-gage chơi hết rồi :D