• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên OPDA quá dễ dàng (05/08/2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhxike

THANK jackpham nhiều. anhxike làm theo HD và đã lấy đc file CER và KKK. Bây giờ chỉ việc hackphone nữa là xong ^_^

Chỉnh sửa cuối:

quynhnhi2009

Đã đăng kí nhưng ko biết ki nào moi nhân được fai cer nữa.có ai đăng kí mà nhận sau 24h không ?????

anhxike

Mình cũng ko biết nữa, chiều hôm kia mình đăng ký, sáng hôm sau mình vô là có file CER và KKK luôn, chắc mình may mắn hay sao ý. cũng ko bít sao mà nói nữa. Nếu bạn ko làm đc, bạn đưa mình IMEI và đời máy, mình thử xem đc ko.

xuanchung231

Nhờ anh lấy giúp em cer+ key cho con 5800 của em với.
Model: nokia 5800xm
Imei: 355225039920172
Em cảm ơn anh

bxkjss12

Member
Bạn ơi giúp mình với: Máy của mình vào ổ C hok có folder sys là sao. Mình dùng x-plore cũng hok thấy có.
Làm cách nào để hiện những file, folder ấy lên.
Lúc mình kết nối đt với pc ( Chọn ổ đĩa chung) thì chỉ hiện ổ E.

panrai

Super V.I.P
Bạn ơi giúp mình với: Máy của mình vào ổ C hok có folder sys là sao. Mình dùng x-plore cũng hok thấy có.
Làm cách nào để hiện những file, folder ấy lên.
Lúc mình kết nối đt với pc ( Chọn ổ đĩa chung) thì chỉ hiện ổ E.

bạn vào x-plore>>tools>>configura>>đánh dấu ches các ô trống đó hết sẽ thấy tất cả ổ đĩa của mình thôi

datraki

e hỏi câu hơi ngu ngơ
đã hack rồi thì cái sign software kia để làm j nữa ạ
e tg hack phone rồi thì unsign sofware vẫn cài bt chứ
e mới lần đầu dùng máy có hdh
mong các bác chỉ giáo

anhxike

e hỏi câu hơi ngu ngơ
đã hack rồi thì cái sign software kia để làm j nữa ạ
e tg hack phone rồi thì unsign sofware vẫn cài bt chứ
e mới lần đầu dùng máy có hdh
mong các bác chỉ giáo

Trước khi bạn muốn cài PM thì bạn phải sign cái file cần hack trước chứ :D. Hình như có một số PM phải sign trên máy bằng file CER và KKK của máy mới cài đc thì phải.:mad:)

N99

Hình như la trang web đang nâng cấp nên không vào được đó thôi, chắc là đầu tuần sau là được hà. Cố gắng chờ...

bobo12

sao kỳ quá à..... không biết wed đó làm ăn ra sao mà em vô hoài không được ..... nếu không vô được thì anh em còn cách nào lấy .cer & .key không ạ chứ chờ vậy không biết chừng nào :(:(

quynhnhi2009

sao mà mình vô link của opda Ko dc chi toàn tiếng Trung Quốc Ko ah.ai jup mình với .cám ơn trước nha.:):|

Status
Không mở trả lời sau này.