• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

haipro138

sau 1 ngày mày mò mà vẫn hông biết làm gì em đành bó tay thui.rang chờ mấy bác pro việt hóa vậy.PM hay vậy mà hông biết xài uổng quá à.tiếc thiệt

sau 1 ngày mày mò mà vẫn hông biết làm gì em đành bó tay thui.rang chờ mấy bác pro việt hóa vậy.PM hay vậy mà hông biết xài uổng quá à.tiếc thiệt

Mới 1 ngày mà nản rồi à. vothien mò cả tháng mới biết dùng sơ sơ, mà cũng đâu nản. Không Việt hóa được đâu:-??

dollarviet

bản 1.60 này ko biết nó có chiếm RAM ko mà hình như nó chậm hơn 1.52 thì phải @_@ , mình xài 1.52 thấy nó nhanh hơn @_@ , chắc xóa cài lại wo'

bạn ơi lúc mới cài mình cũng cảm thấy như bạn vậy.máy có vẻ chạy chậm. nhưng dùng sau vài tiếng đồng hồ thì thấy chạy rất tốt, pro hơn bản 1.52 ở một số điểm nên giờ ko muốn quay lại 1.52 nứa. chúc vui!

datvietdatviet

Mò mải lại thấy menu 7.4 của giao diện iph0ne lại có 10 ô vothien ah.nhưng mình đã làm đúng như pạn hd mà vẫn không khóa.hay tại n78 không hỗ trợ khóa như iphone nhỉ.có phải tắt tự động khóa phím cuả máy không

Chỉnh sửa cuối:

haipro138

Mới 1 ngày mà nản rồi à. vothien mò cả tháng mới biết dùng sơ sơ, mà cũng đâu nản. Không Việt hóa được đâu:-??

chòy,vậy thì ráng mò tiếp vậy.nhưng vẫn mong 1 ngày mấy bác việt hóa được Pm này

Thangnd31082

Khà máy cài đặt ở phần iphone thì khó rồi. Anh em làm thế e ko ổn. Chờ đêm nay về pót hình anh em ngự lãm.

Ne có ai dùng n78 cài ggheart mà nó khoá phím như ip không :))

trong phần cài đặt kích hoạt toàn bộ mấy cái ô cho ra màu xanh hết đi. :O

Chỉnh sửa cuối:
Ai cũng khóa được có một mình ông datvietdatviet là không!~X( Máy nào đã cài được thì khóa được hết~X(

datvietdatviet

Các pạn thông cảm nha khôg biết thì phải hỏi thôi :)).lá lành dum lá rach mà.thế anh em pdaviet nhà mình mới hòa thuận

demxuanthu

Đúng là làm chủ đc p/mềm này quả là khó khăn. Vào cài đặt nghịch một lúc nó lại chui ra cái giao diện thế này.

datvietdatviet

Không phải tớ gà đâu nha tớ đã trọn hết ô màu xanh ô phần cài đặt nhu vothien mới hd rồi nhưng không được.không tin các bạn cứ thử cài bản vothien mới up xem có đc không.thôi tớ không mò nửa sr vì đả làm phiền các pạn.

À mình pít tại sao của mình không khoá phím rồi, ở hình http://c.upanh.com/upload/4/481/CS0.8611979_1_1.png này ô màu xanh trên cùng tớ đả trọn mà khi ra để máy khóa phím.khi mở khóa ra vào kiểm tra lại thì không hiện màu xanh nửa.không biết phải vậy không :D

Status
Không mở trả lời sau này.