• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

Cleonardo

Đến ổ C:\ nhấn mở Hack.rar nhấn số 4 để Extract file vào E:\Hack\sys\bin\. Xong thì đừng xóa vội file Hack.rar. Thoát X-Plore.
hack.rar nó ở chổ nầo vậy bạn ơiiiii

Kojiro

Super V.I.P
Đến ổ C:\ nhấn mở Hack.rar nhấn số 4 để Extract file vào E:\Hack\sys\bin\. Xong thì đừng xóa vội file Hack.rar. Thoát X-Plore.
hack.rar nó ở chổ nầo vậy bạn ơiiiii

Có ảnh kèm theo, có ghi chữ rõ ràng thế mà ko hiểu sao em :( Trong ổ C đó, mà sao hỏi vấn đề hack nhiều nơi thế, phải chọn 1 chủ đề mà hỏi, các chủ đề ko liên quan thì đừng vào hỏi nhé! N95 thì chỉ cần dùng cách 3 1 phát là xong :)

nguahoang3277

Các bạn giúp Sign Hello nào mà phù hợp với máy N95 fw31 với đây là Cer và key của mình. Gia đình xin chân thành cảm ơn trước nha:

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn giúp Sign Hello nào mà phù hợp với máy N95 fw31 với đây là Cer và key của mình. Gia đình xin chân thành cảm ơn trước nha:

Ko hiểu sao, mình ko sign được với các file của bạn bằng BinSign :-?

Hoden

Super V.I.P

trời ơi 2 file này lụm ở đâu vây trời? sign bằng signtool nó đơ luôn...phải dùng ctrl+alt +del mới tắt đựoc bó tay thX-(X-(iệt

nguahoang3277

Nếu mà bằng BiNSign thì mình đã thử rồi nhưng mà vẫn không được 2 cái cer và key vao trang nay mình lấy đấy chứ: http://www.S60certkey.com/login.php
thi lậu làm sao được. Thế không ai giúp được mình à...Dù sao thì cũng cám ơn tất cả mọi người!!!!!!!!!

Hoden

Super V.I.P
Nếu mà bằng BiNSign thì mình đã thử rồi nhưng mà vẫn không được 2 cái cer và key vao trang nay mình lấy đấy chứ: http://www.S60certkey.com/login.php
thi lậu làm sao được. Thế không ai giúp được mình à...Dù sao thì cũng cám ơn tất cả mọi người!!!!!!!!!

đưa imei mình lấy cho khoẻ ,tìm chi cho mệt có thi up cho bạn luôn:-??:-??

nguahoang3277

Còn đây là 2 cái cer và key mà mình nhờ được 1 bạn lấy hộ bên opda, các bạn thử kiểm tra hộ mình với. Cám ơn trước nhé !!!!!!

Hoden

Super V.I.P
Còn đây là 2 cái cer và key mà mình nhờ được 1 bạn lấy hộ bên opda, các bạn thử kiểm tra hộ mình với. Cám ơn trước nhé !!!!!!

trời có 1 máy cer đâu mà lắm thế không biết?
sign rồi test thử nha

Hoden

Super V.I.P

ông này không hiểu luôn .sign giúp không báo cáo lại là đựoc hay không biến mất luôn ..X-(X-(bó tayX-(X-(

nguahoang3277

thong cam cho minh nha vua di ra ngoai xong minh cai roi chay con trau la xong ag. May lai bi loi phong thong cam cho minh nhe, mot lan nua xin chan thanh cam on ban. Thank!!!!!!

Hoden

Super V.I.P
thong cam cho minh nha vua di ra ngoai xong minh cai roi chay con trau la xong ag. May lai bi loi phong thong cam cho minh nhe, mot lan nua xin chan thanh cam on ban. Thank!!!!!!

không cần thank.nhưng mình muốn biết nó có chạy đựoc hay không mà thôi..

p/s : nick ngựa hoang làm mình hiểu lầm>:)>:)