• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC : Sensation, XE sẽ có Android 4.0 cuối tháng sau, XL sau đó

NokuaN70

Well-Known Member
Vậy là phải up lại ROM ship nữa, mới up hôm qua kiểm tra kg thấy gì, bây giờ nó mới ra. Đểu thật...:D

anhlv2312

Đã có update Android 4.0 ICS qua OTA cho Sensation Asia WWE các bác nhé

Em vừa up sáng nay, chạy ngon lành!

chienql4

các bác cho e hỏi con sen XE của e s-off rồi giờ có update trên máy luôn được ko các bác?

nguyenh

các bác cho e hỏi con sen XE của e s-off rồi giờ có update trên máy luôn được ko các bác?

S-off rồi thì không OTA được nữa. Bạn có thể update thông qua recovery, hoặc tìm cách S-ON lại để OTA!

kaka_nd

S-off rồi thì không OTA được nữa. Bạn có thể update thông qua recovery, hoặc tìm cách S-ON lại để OTA!
Máy mình check mãi vẫn không có update, không hiểu lý do gì nữa (máy mình là sensation thường, chưa root hay can thiệp gì hết vẫn dùng room ship)

kaka_nd

Máy mình check mãi vẫn không có update, không hiểu lý do gì nữa (máy mình là sensation thường, chưa root hay can thiệp gì hết vẫn dùng room ship)

kaka_nd