• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]CT Quản Lý Profile - Killer Mobile K-Profile v1.00 S60v3

shopcantien

Killer Mobile K-Profile v1.00 S60v3 SymbianOS9.1

Chương trình cho phép hẹn giờ các Profile.Ví dụ: ta hẹn hôm nay thứ 6 ngày 29/08/08 sài Profile Genaral từ 17h tới 18h.Rồi dùng Silent từ 18h tới 19h.Thích hợp cho những ai làm ở côngty hay văn phòng

DownLoad : http://www.mediafire.com/?rzlkwwdcjbm

Dùng handy profile hay hơn nhiều. Theo kinh nghiệm bản thân thì nếu hai phần mềm nào có chức năng tương đương nhau, một trong hai là handy thì mình chọn handy, nhẹ mà dễ kiếm đồ chơi:)

flywithme

phần mềm này cung có ưu điểm mà handy profile ko có được đó là nó tự chuyển được sang chế độ offline. Handy profile mình đã dùng qua mà ko sử dụng được tính năng này.

huavinh

Banned
vẫn thua bets profile có cã những tính năng cao hơn hẵn như tự thay đổi theme , bật một âm thanh nhắc nhỡ , kèm theo bộ hẹn giờ mở ứng dụng , và kim luôn tính năng hoạt động của hệ điều hành symbyan ở mức trung bình ,thấp và tốc độ sử lý cao , cái tính năng này cũng có bài viết trên diễn đàn là tăng tốc cho symbian lên 40% có người ko tin nhưng theo mình thì nó hiển nhiên . và nếu bạn dùng omaikaraoke hay flash lile thường thì đèn màng hình tự tắc rất bực mình thì giờ với bets profile bạn chĩ cần chuyển sang cấu hình khác là xong . và còn nhiều tính năng khác nữa như tự bật bluetoos ,v..v

dienxuanpham

vẫn thua bets profile có cã những tính năng cao hơn hẵn như tự thay đổi theme , bật một âm thanh nhắc nhỡ , kèm theo bộ hẹn giờ mở ứng dụng , và kim luôn tính năng hoạt động của hệ điều hành symbyan ở mức trung bình ,thấp và tốc độ sử lý cao , cái tính năng này cũng có bài viết trên diễn đàn là tăng tốc cho symbian lên 40% có người ko tin nhưng theo mình thì nó hiển nhiên . và nếu bạn dùng omaikaraoke hay flash lile thường thì đèn màng hình tự tắc rất bực mình thì giờ với bets profile bạn chĩ cần chuyển sang cấu hình khác là xong . và còn nhiều tính năng khác nữa như tự bật bluetoos ,v..v

Nghe quảng cáo thì hay gớm, bác nào cho em xin link dow Best Profile cái nào. Ngồi tìm trên diễn đàn mãi không thấy. Cám ơn trước :(

nguyenvansang

Well-Known Member
CỦA BẠN ĐÂY NẦY ,bản mói nhất đó
http://www.mediafire.com/download.php?onalllfouwu

Bạn có thể hướng dẫn cho mình trương trình best profiles sử dụng như thề nào ko, vì mình vẫn chưa tìm hiểu dc nhiều lắm

Cái nì ko phải hướng dẫn mà. Muốn xài PM thì tự tìm hiểu mà lấy kinh nghiệm lần sau còn hướng dẫn người khác nữa chứ! Cái này dễ lắm mà

MinhThang

Manager
Cái nì ko phải hướng dẫn mà. Muốn xài PM thì tự tìm hiểu mà lấy kinh nghiệm lần sau còn hướng dẫn người khác nữa chứ! Cái này dễ lắm mà

Nếu biết thì cứ hướng dẫn có thể dễ với bạn nhưng lại là khó với người khác