• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HongDi Tech DuDu Recorder v4.70 + v4.80 - ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp

duc86

HongDi Tech DuDu Recorder v4.70 và 4.80 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Signed Regged-FoXPDA

Ứng dụng ghi âm này chắc quen thuộc quá rồi, cho phép mình không giới thiệu thêm nha!
DuDu là một PM ghi âm cuộc gọi cho điện thoại Symbian S60. Ứng dụng này rất dễ
sử dụng, tích hợp tất cả các tính năng mà bạn sẽ cần. Dudu sử dụng bộ nhớ định dạng AMR siêu nhẹ, do đó bạn có nghĩa là có thể ghi lại hàng ngàn giờ các cuộc gọi trên thẻ nhớ. Bạn có thể duyệt, sắp xếp, xóa và chuyển giao tất cả các cuộc gọi điện thoại dễ dàng.

Tính năng chính:

* Tự động ghi âm các cuộc gọi điện thoại.
* Ghi âm không giới hạn thời gian.
* Hỗ trợ ghi âm định dạng AMR.
* Hỗ trợ ghi âm vào bộ nhớ đt hoặc trực tiếp vào thẻ nhớ.
* Vận hành ở chế độ nền hoặc chế độ người sử dụng tương tác.
* Luôn luôn sẵn sàng để chấp nhận các phím nóng.
* Dễ dàng để quản lý, duyệt các chi tiết của tất cả các đoạn ghi lại như id người gọi, thời lượng, dấu thời gian.
* Phân loại ghi clip bởi dấu thời gian, số điện thoại hoặc tên của người đó.
* Bảo vệ các cuộc hội thoại quan trọng.
* Dễ dàng lấy các clip thoại được ghi lại bằng cách sử dụng bộ phần mềm Nokia PC.
* Tự động khởi động khi bật điện thoại. Bạn có thể cho phép, vô hiệu hóa điều này thông qua các thiết lập ứng dụng

Cập nhật các tính năng:

* Cải thiện: thay đổi các tập tin ghi âm được lưu trữ trong thư mục bảo mật. (Lưu vào thư mục gốc X: \ private \ 20.020.305 , phần mềm sẽ tự động xóa các tập tin âm thanh, được thay đổi thành X: \ System \ Apps \ Dudu \, phần mềm không loại bỏ các tập tin đã xóa đã được ghi nhận).
* Cải tiến: Menu chức năng "file audio / sao chép vào thư mục được chia sẻ", bản chính trực tiếp vào thư mục chia sẻ, là tập tin âm thanh bằng cách gửi đến, gửi đi, để ba loại ghi chú được lưu trữ trong ba thư mục con để sau này quản lý tập tin.
* Thêm: "Khác" dưới trình đơn sub-menu.

(Trích của bạn:Hoadai8386. Cảm ơnView attachment 171387 bạn nhiều!)

P/S: PM cần key, anh em đăng kí theo 1 trong các mã sau để có thể dùng đầy đủ chức năng!
Mã:
Mã đăng kí:
1. 46119793
2. 46002060
3. 13111114

phần mềm này đả được việt hóa thì phone ko hack có dùng được không bác

tuanloc1

phần mềm này đả được việt hóa thì phone ko hack có dùng được không bác

Hên xui thôi, có cái được, cái không bác à (Mà thường là không nhiều hơn được).

tuanloc1

cài vào N5530 bip không tắt được ~X(

Nói tắt là không chính xác, nó chỉ hạn chế đến mức thấp nhất thôi bạn à. Nếu cài PM mềm này tiếng bíp vẫn to thì bạn cài PM khác vậy, trong diễn đàn này nhiều lắm. Chúc bạn chọn được cho mình một PM như ý!!!!