• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỎI VỀ CÁCH CÀI megaPyModulepack !!

Status
Không mở trả lời sau này.

0938399557

Cho mình hỏi khi mình cài cái megaPyModulepack thì nó báo lỗ là"Lỗi cập nhật".Mình xài n95.Bạn nào biết xin giúp mình với!!!CÁM ƠN RẤT NHIỀU!!!

hoang6300

Mình cũng đang cần hỏi về vấn đề này...
Phải đánh dấu những cái nào là cần thiết vậy??? Chứ đánh hết là báo lỗi hà!

nguyenpa

Super V.I.P
vào app manager -> xem cói có python hay là mấy cái py.... và megaPyModulepack xóa hết là ok đó bạn, cứ cài chọn đánh dấu hết điều ok :D

angelpooh

mình cũng có lần bị vậy, nhưng lúc đó mình chỉ cần cái appswtich à, nên stick mỗii cái đó thôi, hình như trong diễn đàn đã có một bạn nói về vấn đề này là chỉ cài được khi máy còn mới toanh chưa cài phần mêm nào hết thôi à, để mình kiếm lại coi topic đó coi sao

tiny1990

Cho mình hỏi khi mình cài cái megaPyModulepack thì nó báo lỗ là"Lỗi cập nhật".Mình xài n95.Bạn nào biết xin giúp mình với!!!CÁM ƠN RẤT NHIỀU!!!

vào app manager -> xem cói có python hay là mấy cái py.... và megaPyModulepack xóa hết là ok đó bạn, cứ cài chọn đánh dấu hết điều ok :D

em đã làm thử nhưng k xóa hết đc bác ạ. vì gói mega... này có tới 20 cái file sis nhỏ sao xóa hêt đc

Bác tiny kia bảo format mà bác nào đi 4mat máy ngay là một sai lầm lớn. Nếu như một máy cài vô số phần mềm rồi chỉ vì cái mega này bác nói format mà đựơc sao.
Cài megapymodule 1.5.1 hoặc 1.5.2 bị lỗi update error là do máy đã cài appswitch và RDaccelerometer. Hai cái này bạn nào sử dụng N95 và N82 rất hay gặp, thậm chí là 90% bị lỗi này. Còn dòng 9.1 thì ít khi bị. Do đó cách cài cái mega này là vào app mng remove appswitch và RDacclerometer đi. Cài vào đảm bảo ok.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Anh minhthang sao lại đóng topic vào trong khi vấn đề chưa được giải quyết. Trước khi đóng anh phải xem xem cách giải quyết đã triệt để chưa đã chứ.
Bác tiny kia bảo format mà bác nào đi 4mat máy ngay là một sai lầm lớn. Nếu như một máy cài vô số phần mềm rồi chỉ vì cái mega này bác nói format mà đựơc sao.
Cài megapymodule 1.5.1 hoặc 1.5.2 bị lỗi update error là do máy đã cài appswitch và RDaccelerometer. Hai cái này bạn nào sử dụng N95 và N82 rất hay gặp, thậm chí là 90% bị lỗi này. Còn dòng 9.1 thì ít khi bị. Do đó cách cài cái mega này là vào app mng remove appswitch và RDacclerometer đi. Cài vào đảm bảo ok.

Góp ý với anh minhthang là phải xem cách giải quyết đã là hợp lý, đúng nhất chưa.
Góp ý bác tiny là nêú ko biết chắc thì đừng kêu người ta 4mat máy.

Em chỉ quan tâm thế thôi à,vấn đề đó thì nên hỏi tại topic mà yêu cầu cài pm đó,đâu càn mở ra topic mà chỉ hỏi mỗi một điều?giả sử mỗi người 1 câu hỏi,thì em nghĩ chỗ này sẽ ra sao?

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
Mỗi người điều đúng. Và điều hành viên có "nhắc nhở, cự cải nhau" ;;) thì vào phòng hợp nhé :p

Lose được rồi nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.