• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoán đổi nhanh bộ icon của 2 theme! phần mềm ver mới!

atrau

thay bằng tay được mà

Chuẩn đó, nếu thay đổi giao diện bàn phím thì mình làm liên tọc, mỗi tội mất thời gian vì khá nhiều entry, lại còn phải căng mắt ra xem có đúng không nữa.

jack_hunter97

kiểu nói năng của pác thì chẳng muốn bình luận, nhưng mà pác nên hiểu là nếu ko có chí cầu tiến thì cái thế giới này ko thể phát triển, end.

mình chỉ muốn nói cho vui thôi mà ^^ , end

Dragon459

Manager
sorry mình spam tí.^^

có bác nào có icon map trong hình dưới không ak??vui lòng cho xin với ak:p
chỉ kiếm được cái hình này mà mờ quá

cảm ơn nhiều
1 lần nữa sorry vì spam.mong ae lượng thứ

chanhkho1908

nói rõ hơn đi bạn

mình có 2 theme:
Đây là ảnh của theme 1:

Đây là ảnh của theme 2:

Mình muốn lấy cái thanh xanh xanh của theme 1 thay vào theme 2, bạn có thể cho mình biết UID của nó ko

Ah cho mình biết UID của mấy icon bộ nhớ máy, thẻ nhớ trong file manager và 3 icon trong chủ đề, cảm ơn bạn

boy_online01

mình có 2 theme:
Đây là ảnh của theme 1:

Đây là ảnh của theme 2:

Mình muốn lấy cái thanh xanh xanh của theme 1 thay vào theme 2, bạn có thể cho mình biết UID của nó ko

Ah cho mình biết UID của mấy icon bộ nhớ máy, thẻ nhớ trong file manager và 3 icon trong chủ đề, cảm ơn bạn

Đều có trong SisContent hết. Bác mở một theme nào đó có các icon trên bằng SisContent, sau đó chọn chế độ Edit. Ở thẻ resource tìm từ khóa memory, nó ra kết quả như trong hình, thay hết trừ cái Messenging Centre Memory Card.

Muốn biết UID thì bác chỉ vào nó, rồi bấm Replace resource, nó sẽ hiện UID của nó.

Tương tự cái thanh màu xanh bác tìm từ khóa vertical focused. Nó hiện ra 3 phần vì thanh slide cũng là 3 cái svg gộp lại: Phần đầu, phần giữa và phần cuối.

chanhkho1908

Đều có trong SisContent hết. Bác mở một theme nào đó có các icon trên bằng SisContent, sau đó chọn chế độ Edit. Ở thẻ resource tìm từ khóa memory, nó ra kết quả như trong hình, thay hết trừ cái Messenging Centre Memory Card.

Muốn biết UID thì bác chỉ vào nó, rồi bấm Replace resource, nó sẽ hiện UID của nó.

Tương tự cái thanh màu xanh bác tìm từ khóa vertical focused. Nó hiện ra 3 phần vì thanh slide cũng là 3 cái svg gộp lại: Phần đầu, phần giữa và phần cuối.

theme của mình nó ko có uid của memory, phone, bạn cho mình uid của nó dc ko

chanhkho1908

uh cái theme đó mình cũng có, để thử xem, mình chỉ thik theme màu xanh dương, vì máy mình màu xanh dương mà :)

Nhoxly00

Nhấn mạnh lại là máy bạn phải sử dụng bình thường dc 2 theme nguyên liệu ban đầu nhé! ^^ nếu 1 trong 2 theme không dùng dc thì sẽ không cài dc đâu nhé! cái này tiến bộ hơn bản trước nhiều đó chứ! :D hoán icon triệt để hơn :D

bigboo

Bản mới nhất là 1.2.6 build 7, bản của bạn mới có 1.2.1
Mà nếu ko chọn remove original icons thì nó có cộng toàn bộ icon của 2 cái theme lại ko? :))

meo4mat

uh cái theme đó mình cũng có, để thử xem, mình chỉ thik theme màu xanh dương, vì máy mình màu xanh dương mà :)
Bạn ơi share cho mình 2 cái theme trên kia được ko? :D thanks nhiều
Hoặc ai đó cho mình cái tên theme với :(

Chỉnh sửa cuối: