• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoán đổi nhanh bộ icon của 2 theme! phần mềm ver mới!

Nhoxly00

Bạn thích một theme, nhưng lại không thích icon của theme đó:-@? Hoặc bạn thích icon của một theme nhưng lại không thích các phần khác....:-??? Bạn có từng nghĩ là làm thế nào để ghép 2 theme mà mình thích để thành 1 chưa:-"? Phần mềm này hoàn toàn sẽ giúp bạn làm đc việc đó một cách dễ dàng....8-}

Bắt đầu nào:

1. chọn theme có icon ưa thích!
2. chọn theme muốn thay icon vào!
3. các mục muốn áp dụng! tích vào để áp dụng!
4. xóa các icon cũ trong theme muốn thay hay không! Mẹo: bỏ hết tích bước 3 và tích bước này để xóa toàn bộ icon theme :D
5. nhấn để bắt đầu, theme thay xong sẽ nằm trong thư mục lưu theme cũ có tên xxx.sis, theme cũ sẽ tự bị đổi tên thành xxx.sis.bak!

Download phần mềm tại Đây!

Chúc vui vẽ! ^^

Chỉnh sửa cuối:

Yozoom

Em làm xong cài vào thì nó báo không thể hiển thị là sao thế mấy anh

huuthuan1004

Hình như đã có người post rồi, pm này đúng là rất hay, tiết kiệm thời gian ngồi thêm từng icon...

huuthuan1004

Diễn đàn dạo này bị gì mà nhiều lỗi quá, gửi bài nảy giờ ko dc, giờ tự nhiên lại có 2 bài giống nhau, là hại phải sửa bài này. Ko biết tại dt hay là tại diễn đàn nữa...

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

đã thử Theme mới tăng dung lượng từ 5mb lên 8mb. hix. làm theo hướng dẫn nếu không tích ở mục 3 thì không Start được

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

đã thử Theme mới tăng dung lượng từ 5mb lên 8mb. hix. làm theo hướng dẫn nếu không tích ở mục 3 thì không Start được

nếu không dc thì bạn chỉ tích phần media gellery icons nhé! trong này không có nhiều icon cho lắm...

Nhoxly00

tại sao không phải là Foder Icon ạ

tại vì nó sẽ thay hết các icon folder VD: appilation, games,...-> chỉ xóa icon ứng dụng và còn lại icon folder -> chưa xóa hết.
còn tích vào gellery media icon thì nó chỉ copy các icon ví dụ như trong trình nghe nhạc nên các icon khác sẽ bị xóa...

jack_hunter97

ủa mình làm xong rùi nó hiện đuồi icon S^Anna by MR design v1.1.sis.bkp mình thử xóa cái đuôi bkp thì hẻm được làm sao cài đây

Luu_Tan_Vu

ủa mình làm xong rùi nó hiện đuồi icon S^Anna by MR design v1.1.sis.bkp mình thử xóa cái đuôi bkp thì hẻm được làm sao cài đây
đuôi bkp là đuôi backup để xài nếu cái mình chuyển icon bị lỗi, xaì cái đuôi sis ấy

jack_hunter97

Mấy bạn ơi thí dụ mình thích cái icon , tông nền theme và cột sóng pin của 1 theme nào đó nhưng lại kô thích icon ở trong phần nhắn tin và cài đặt thì muốn đổi 2 phần đó thì làm cách nào nhỉ có ai chỉ mình kô ?_?'