• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

ThaiChienvn

Công nhậ em của Tuyết Hạ dễ thương thật.! Ko biết em ấy dùng nick gì trên PV nhỉ.?!;;)

Khoaaa

ối...................................bần tăng xuống núi thui ..............nghỉ tu ..............................

phải vượt wa ải Đồng nhân trận mới đc xuống.
Nhìn cái mễ Hoden chắc muôn kiếp ở trển keke =))=))

AnhTu

Super V.I.P
Xe đẹp,người đẹp....bán hok? ;;);;);;)

Zị mà tưởng nói tui chớ *.*

Han mua xe thôi, chừa "kia" cho mình nhớ...
-> năn nỷ :D

mô phật thí chủ này thuộc về bần tăng rồi................... hoa đà có chủ xin ong bướm đừng vờn.............bần tăng xuất đao à>:)

Mua hết...chậm chân là ko còn đâu >:)

Anh hùng khó wa ải mỹ nhân lắm,kiểu này thì huynh đệ tương tàn thôi,ko nhường nhịn gì đâu >:)>:)>:)
Cho thuê đao & kiếm, súng, anh em nào cần thì hú nhá >:)

Kitmit

KHOE TÍ NHA...................=))

thienhop

Điện thoại của em ko cóa chụp hình chứ ko em chụp vài tấm len khoe zới các bác> đẹp zai kinh khủng (^_")

Whinny

Áhh... Chém....
Cho 500 ảnh đê, koai "đẹp trai kinh khủng" như thía nào :-? Mình bị íu tim à nha >:)

thienhop

Áh chém àh. Làm gì pải vậy chứ. Kậu cứ nóng. Tớ cho muợn khẩu súng lục nè. Oái. Chết em

DreamLand

Bọn em chưa thấy hình anh Toại :D
Anh up lên đi :D

PS: ah, Để em sửa thành : HÌNH ẢNH & BÌNH LUẬN :D

Nếu anh không sợ bọn em bình loạn thì post lên nha :D