• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng giao diện - Effects Theme FP2

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

có ai có thể kết hợp 2 hiệu ứng thành 1 được ko???mình thấy có 1 hiệu ứng làm bóng thư mục và 1 hiệu ứng lửa bay vòng tròn mà đã làm mọi cách vẫn ko thể gọp lại thành 1 được

tuan0407

có ai bị tình trạn như mình ko ? Mình cài giao diện thì ko nghe nhạc dc nè :((

5111989

test thành công trên N81 thường quá đẹp ko có lỗi gì cả. cảm ơn rất nhiều

bác cho em hỏi làm theo cách nào vậy, cách của fp2 hay fp1
làm xong hết các bước, bật effect on luôn rồi, retar máy luôn rồi vẫn không thay đỗi gì hết :|
ai biết chỉ em phát :|

Chỉnh sửa cuối:

vespa209

ai giúp mình với
mình vào Z/sys/bin nhưng ko thấy file EFsrv.dll đâu cả
máy mình là n78
thanks nhé

minhdale

mình làm rùi nhưng mà sao các effect nó không đc như 1 vài hình của bạn.No hầu hết gần giống theme mặc định của máy.Chỉ có 1 vài cái là thấy thay đổi như dotsis effect snow 1 vài cái nữa thui.Mà nó không chỉ giống theme mặc định của máy mà còn kém hơn nữa vd nó không nháy màu các kiểu khi chuyển screen.

giangvungtau

mình đã test rùi,oke mà,nói chung trên các hiệu ứng kia thì chỉ có 3 kiểu mà thôi dù là có nhiều hiệu ứng.1 cái là tạo bóng cho folder,1 cái là tuyết,và 1 cái là 1 cục lửa nữa mà thôi.nói chung cục lửa là đẹp nhất.;;)

TomRyan8891_2009

Cho em hỏi hiệu ứng có mấy chiếc lá rơi xuống tên là gì vậy ạ ??? test từng cái trên N81 chẳng thấy hiệu ứng lá rơi xuống ...

DeathMagic

hì.e thấy cái dotsis cũng đẹp mà ^^! bác nào còn có hiệu ứng nào mượt mượt nữa hok share cho a e dùng với :x

hvnh

Mình có cái effects này còn đẹp hơn mới nhặt bên v5 ,dung lượng 1.5 mb

hvnh

HERE nhưng hình như chỉ dùng đc cái hiệu ứng đầu mấy cái sau ko xuất hiện icon

hugon72

có hiệu ứng sấm sét không vậy bạn :D tìm hoài mà không thấy,còn làm thì.....:p:D
trên bài bạn hvhh có đó ,nói chung của hvhh đầy đủ đ5p nặng khuyên bạn dùng hiệu ứng đễ khoe thôi chứ load ứng dụng hay coi phim thì từ giựt đến giựt.

z01222282682

nhưng kô có hiệu ứng sấm sét :( đang tìm cái đó,bửa trên youtube thấy nó làm đẹp khủng :((

Status
Không mở trả lời sau này.