• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HideThisCall v1.2.0_VI_ Ẩn Cuộc Gọi Đi...

BuuPhucCT

Well-Known Member
hj2! chỉ ẩn được cuộc gọi thôi nhỉ . nhưng tình trạng nhắn tin với lướt web chùa thì ~X(. Lúc sáng mới bị bọn bạn mượn xài hơn 20k. hjx em là dân học sinh nên tiếc đứt ruột àh

Cài password vào thì chả ai phá máy của bạn được. Xài handy Guard đó

baeanhvaem

Với tin nhắn thì bạn có thể tạo 1sending profile mới với mã trung tâm nhắn tin sai,khi kô dùng thì kíc hoạt nó thế là hết nt nhé,kòn lướt web thì pạn chỉ kần đoổi địa chỉ ip đi thế là tha hồ đổ thừa lỗi do mạng,pọn pạn mượn cũng :( chứ không biết làm j.hehé:D

llTuyetTinhCocll

Với tin nhắn thì bạn có thể tạo 1sending profile mới với mã trung tâm nhắn tin sai,khi kô dùng thì kíc hoạt nó thế là hết nt nhé,kòn lướt web thì pạn chỉ kần đoổi địa chỉ ip đi thế là tha hồ đổ thừa lỗi do mạng,pọn pạn mượn cũng :( chứ không biết làm j.hehé:D

chiêu này nhẹ nhàng mà độn nhưt thịt vịt ý...mọi ngày thường thì mình xài cài mật khẩu....nhưng riết tụi nó cũng kêu mk là gì .... giờ đổi chiêu này thêm cài ẩn call nữa thì ok rồi....

DonPhuongViAi

lướt web và nhắn tin thì bác có thể dùng End_app là ok, cho mượn thoải mái luôn

Nhưng bác đã dùng được cái PM HideThisCall này chưa thế , e vẫn pó tay :|

Bác cho em xin cái link app End_app được không?

LastKnight

Hix,phần mềm này đc N96 miễn nhiễm....cài vào....gọi thoãi mái lun + tốn tiền thoãi mái lun :|

demon000

Hix,phần mềm này đc N96 miễn nhiễm....cài vào....gọi thoãi mái lun + tốn tiền thoãi mái lun :|

Không những N96 mà E63 cũng thế ;;) em remove rùi bác và chắc là không chỉ có N96 và E63 mới bị đâu :-?

LastKnight

Áh,mình kô có viết mà là copy nguyên văn chữ "SymPViet.b" của bạn bỏ dzô,vẫn kô đc,bùn ghê :( cho mình xin lại pass khác nha :( hay là 1 cái end_app mà kô có pass giải nén nha ^^,thanks

Chienkon88

Áh,mình kô có viết mà là copy nguyên văn chữ "SymPViet.b" của bạn bỏ dzô,vẫn kô đc,bùn ghê :( cho mình xin lại pass khác nha :( hay là 1 cái end_app mà kô có pass giải nén nha ^^,thanks

Pass là : SymPViet bạn nhé !

Chúc vui !

Thangnd31082

Giải nén một nhát trúng luôn, up giùm bạn và các anh em quan tâm phần mềm VI bởi SymPviet đã bỏ pass nè !

JS_AnhTuan

Active Member
HideThisCall v1.2.0_VI_Onlylovet80
Ẩn Cuộc Gọi Đi...
Phần mềm ích kỷ!

¤ Xin giới thiệu với các bạn một phần mềm nhỏ gọn dành cho những ai hay bị người khác mượn máy để gọi "chùa"... mà bạn lại không thể từ chối...
¤ Nó giúp bạn ẩn thông tin ID của các cuộc đi.. Vì vậy khi thực hiện cuộc gọi, Mạng sẽ thể xác định được ID số cần gọi và đồng nghĩa với việc bạn không thể thực hiện được cuộc gọi đi.
¤ Khi muốn thực hiện cuộc gọi bạn chỉ cần chọn "Hiển thị" là sẽ dùng bình thường.
¤ Phần mềm có các tùy chọn hiển thị cửa sổ thông báo để chọn Ẩn/Hiển thị cuộc gọi.
Vậy là bạn có thể vô tư đưa máy cho ai đó được rồi...
@@ Đã fix lại lỗi hiển thị cửa sổ thông báo tùy chọn "Hiển thị/Ẩn cuộc gọi" và lỗi chỉ Ẩn được 1 lần khi cài đặt chế độ "Luôn luôn".
Các bạn tải lại nhé!

Pm này hay thật đấy. Từ nay ko fảj lo tk của mình mất mà ko rõ nguyên nhân nữa. Hjhj, thank ban nhiều nha

Ineedyou20

Quả thật chương trình này rất good, mấy hôm nay ko còn bị lũ con gái trơ tráo vô duyên lớp em suuốt ngày mượn điện thoại nữa ùi. nạp tiền mà chẳng dùng được baio nhiêu bây giờ mấy nàng đó còn kêu điện thoại của em ném vô sọt rác nữa chứ hahaha.. thank nhiều

chris020688

Hên là chẳng có ai là bạn trừ người yêu và ba mẹ =)) 1 tháng mới gặp 1 lần thì ai mà mượn nổi .:p

onlylove80

tưởng là cái này dùng khi gọi đi nó ko lưu trong nhật ký chứ

Phần mềm này gọi theo đúng nghĩa thì nó là phần mềm chặn cuộc gọi đi, chặn một cách kín đáo tế nhị bạn ah.
Còn nếu bạn các cuộc gọi đi không bị lưu lại trong nhật ký thì rất đơn giản, bạn chỉ cần vào Nhật ký =>Cài đặt=> Chọn "Không lưu báo cáo" là nhật ký cuộc gọi của bạn sẽ luôn luôn trống trơn cho dù bạn có gọi hàng chục cuộc gọi một ngày nhé.