• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HeroCraft Robo v1.10 S60v3 SymbianOS9.1 ******* BiNPDA

nouvu2372

HeroCraft Robo v1.10 S60v3 SymbianOS9.1 ******* BiNPDA

Xem Phim Minh Họa

Để di chuyển, anh hùng của chúng tôi đã để chặn laser beams rằng tất cả các passageways bảo vệ hoặc tiêu diệt laser cannons. Mục tiêu này có thể đạt được bằng cách di chuyển đá để chặn laser beams, bằng cách sử dụng để nổ bom laser cannons hay (dành cho chơi game Einsteins) making cannons tiêu diệt nhau. Trò chơi quy định là rất đơn giản, nhưng trò chơi không phải là chính nó, bởi vì bom và đá là rất hiếm.

76 cấp độ chơi

4 thế giới trò chơi

Tính năng vượt trội đồ họa và hình ảnh động

Tăng độ khó khăn của quests

Âm nhạc hay

Các tính năng mới trong phiên bản 1.1:

Có thể nghe nhạc, trong khi chơi game

Tự động lưu cấp tiến bộ mỗi lần thoát

Các nút di chuyển trên màn hình

Các sửa lỗi nhỏ

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

trò này mình cũng có lâu rồi, chơi cũng tạm dc chỉ mỗi tội là hình hơi bé, bạn chơi đến bài nào rồi?

nouvu2372

trò này mình cũng có lâu rồi, chơi cũng tạm dc chỉ mỗi tội là hình hơi bé, bạn chơi đến bài nào rồi?

Có thể bạn chơi không đúng kích thước màn hình rồi,mình chơi thấy hình nhìn rõ lắm mà :O

tonytrung235

tro này trong diẽn đàn có rồi .. lau lắm rồi ^^ .. chơi cũng gần hết .. đến màn cuối .. 1 dống bom và 1 đống gương ko biết sao wa ^ ^ nên xóa luôn .. ai biét ko