• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

VNTRANDIEP

Cho mình hỏi N72 có hack được không vậy bạn. Có ai biết cách hack không cần file cer và key không.
Mình muốn nhìn thấy mấy cái file sau khi cài ứng dụng tạo ra đó. Mấy ẩn trong prive gi đó. Khi mình cài mấy ứng dụng java tạo ra.
Thank nhiều

ninhhot

Cho mình hỏi N72 có hack được không vậy bạn. Có ai biết cách hack không cần file cer và key không.
Mình muốn nhìn thấy mấy cái file sau khi cài ứng dụng tạo ra đó. Mấy ẩn trong prive gi đó. Khi mình cài mấy ứng dụng java tạo ra.
Thank nhiều

N72 qua bên tops s60v2 nha b day là v3.n72 cha pải hack đâu b,qua bên đó thic pm nào down về cài thôi

luncat88

các bạn cho mình hỏi con 3250 v4.60 của mình cài đc helloOX rùi nhưng khi ấn vào nó thì nó cứ chạy mãi, chạy mãi,... để cả buổi chiều và nói vẫn thế. mình thoát ra chạy lại mấy lần đều như thế, ko hack đc.
pờ rồ nào biết chỉ mình với

giangvungtau

các bạn cho mình hỏi con 3250 v4.60 của mình cài đc helloOX rùi nhưng khi ấn vào nó thì nó cứ chạy mãi, chạy mãi,... để cả buổi chiều và nói vẫn thế. mình thoát ra chạy lại mấy lần đều như thế, ko hack đc.

con 3250 đâu phải là s60v3 đâu,nó là v2 mà

w2k

chạy bản H1.3 hoặc 1.5 xem sao bạn.

quyvuong888

để mình tets thử bản H1.3 và 1.5, tối nay có kết quả mình sẽ thông báo

bạn cài v2.03ko đc thì thử dần xuống 2.02, 2.01.... ban đầu mik cũng bị như vậy khi cài 2.03. cài lại 2.02 đc luôn nè

tieupham263

Cho mình hỏi, con Nokia 5233 hack bằng Chương trình này được không, sao hack rồi mà cài vô, có cái được , cái không.........

cài HelloX2 bij lỗi Chi phối bởi chứng chỉ! helpppppppp

bạn em có gửi cho 1 file singed.sis khi cop vào máy cai setup nó thông báo việc cái đặt có thể gây nguy hại nghiêm trọng đến thiết bị của bạn=> chọn Yes or No=>> Yes thì nó thông báo không thể cài đặt!do lỗi chi phối bởi chứng chỉ là sao vậy^^! ai biết giúp em nhé

kimtruong205

Singed thì có thể thử lùi thời gian lại 1 năm xem.
Còn hellox2 thì bạn phải sign trước khi cài mới được

mckenzise

bạn em có gửi cho 1 file singed.sis khi cop vào máy cai setup nó thông báo việc cái đặt có thể gây nguy hại nghiêm trọng đến thiết bị của bạn=> chọn Yes or No=>> Yes thì nó thông báo không thể cài đặt!do lỗi chi phối bởi chứng chỉ là sao vậy^^! ai biết giúp em nhé

Chứng chỉ trong file đó kô hợp lệ , bạn qua topic này đăng ký xin file chứng chỉ khác rồi sign cài đặt lại .

Status
Không mở trả lời sau này.