• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

B

bugboy09

Guest
ai có thể liệt kê các loại cây làm nhiệm vụ 1.5 của từng mức độ cấp được k? Mình lv15 nhưng chẳng biết trồng cây gì để làm nv cả. Tks

kanvicofbon

kac bac oi. E moi choi. Cho e hoi. Nap tien tinh' ntn zay. =sms. Vs = 91. Mua the ben tau ah. Nap sms 2te, 5te thy =bn xien. Thanks cac bac.

MrwOrm

ai có thể liệt kê các loại cây làm nhiệm vụ 1.5 của từng mức độ cấp được k? Mình lv15 nhưng chẳng biết trồng cây gì để làm nv cả. Tks

Có nv 1.5 thì ngta thông báo trồng loại cây gì. Nên phải đợi có event 1,5 thì mới biết đc. Nhưng tốt nhất trồng mai hoặc trồng cây hoa hồng để kiếm tiền và lên lv nhanh hơn, kết hợp thêm phân 4h nữa.

Cái khoản nạp thẻ hình như sim bên mình k gửi sms đc bạn ạ. 1tệ thì xấp xỉ 3k vnđ.

MrwOrm

post chơi. Kiki.

MrwOrm

Ừ. Lag quá. Mà mạng lag. Mua phân bón xong, nó báo mua thành công là bị out.

Boykuteo

Trong cuộc sống chúng ta, luôn luôn có một số phụ nữ đã cho chúng tôi tình yêu vị tha, trong Ngày của phụ nữ được tiếp cận, với các thể hiện lòng biết ơn của chúng tôi để chúng nó! Cho đến lúc 18:00 ngày 08 Tháng ba, miễn là bạn sử dụng toàn loa siêu nông dân để tất cả các phụ nữ phục vụ nông dân hét lên "ba mong muốn " để được biết ơn trọngói (truy cập ngẫu nhiên hạt giống cây sơn, chiến sĩ Monkey và thẻ phân bón) một lần nữa reo hò quá nhiều Oh! Blessing dạng loa yêu cầu: cần có tổng cộng ba lời chào mạch lạc, sau mỗi từ , "", ông phát biểu kết luận . Ví dụ : một người phụ nữ thanh lịch ở phía sau cho biết , tốt để nhìn thấy một nụ cười người phụ nữ , chúng ta biết rằng người phụ nữ đẹp trai 91 phụ nữ nông dân trung thành biết ; Các hoạt động giải thưởng : Lòng biết ơn gói: Có khả năng hạt giống cây sơn có được , và phân bón thẻ lính khỉ phần thưởng phong phú Thời gian: Cho đến lúc 18:00 ngày 8 tháng 3

even này là ntn nhỉ

MrwOrm

T thấy từ đêm qua là hết lag r mà???
Đang trồng xem canh mai vs thông. Chứ trồng mai suốt chẳng có tiền. Hiz.

kanvicofbon

bac nao co font china nao dep dep cho e xin kai voi, cua man hinh ngag y nhaz...voi lai cho e hoi cai lv dat len ntn? Nap tien game ntn. Cam un cac bac. E tap choi.

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Fonts thì qua theard của bác shentran gì đó ý. Mấy fonts đẹp lắm mà n82 của mình nó kén fonts ghê quá. Kg xài đc mấy cái đó.

kanvicofbon

Fonts thì qua theard của bác shentran gì đó ý. Mấy fonts đẹp lắm mà n82 của mình nó kén fonts ghê quá. Kg xài đc mấy cái đó.

thanks bac nhiet tih chi day...bac cho e hoi. Cai nhiem vu trog game mih giai quyet the nao gio. E cu nhan het may ra trug dc cai. Co nv ma ko lam dc bxuc rua. Bac giup e voi. Nhiu zay ma lam dc chac zui lam.

MrwOrm

Nv đấy mình phải có đủ những thứ nó yêu cầu như các loại trái cây, phân bón, gậy gộc. Đủ thì hoàn thành nv là đc 1 hạt giống cấp cao nó ghi bên dưới. Nó bắt hạt nào thì vào chợ mà mua. Nhưng mà trồng mai vs hoa hồng cho hiệu quả. Vừa nhanh vừa tiện.