• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

echbuondoi

Đã nhận 5 hat cấp 255 và ko cho phép gd hạt thông siêu cấp

Lại có hoạt động ghi biển báo nữa rồi. Ngày 28

MrwOrm

Là event câu đối gì đó. Khó hiểu. Thấy bảo dùng loa. K biết là dùng loa siêu thanh hay ghi biển báo nhỉ? Chán bác google quá.

hiepipod

Trời đọc cái event mà không hiểu gì hết, có cao thủ nào hướng dẫn giùm cái event này cho mọi người biết tham gia, nghe có vẻ là phần thưởng hơi bị lớn.

hiepipod

Tình hình là có bác nào chỉ giúp cách vào làng với, sao em chọn vào làng cọn xin vào làng thì nó báo đã gửi đơn xin gia nhập mà không thấy có phản hồi gì cả, em xin mấy làng luôn mà vẫn không có phản hồi, chỉ có thằng nào tên GM cứ gửi tin nhắn mà không biết nó gửi cái gì vì toàn là tiếng Tàu, mong các bác giúp em với

buithihuan

Ờ. Vậy thì khó rùi. Xin vào mấy cái làng cấp thấp thì dễ hơn làng cấp cao đó.

MrwOrm

Thangnd31082

mất tiền tin nhắn sang tàu bác ợ. 3-4k gì đó. cái event câu đối kia anh em nào mần nó đi. nhìn phần thưởng ngọt quá.
Vừa tham khảo CV xong , một số thông tin anh em tham khảo:
Phải mua một loa siêu cấp toàn cầu ! Giá trong cửa hàng là 30 tiền , ngoài thị trường giá đang dao động từ 200-300k vàng/chiếc
Đăng câu đối chúc tết sẽ được tặng một Map tuyết có hạn sử dụng như noel đó !

ANH EM NÀO THẤY ok THÌ THỬ ĐI ! Theo mình sẽ có nhiều người đăng Câu đối , lúc đó có nhiều trang trại tuyết, anh em muốn xài thì chỉ việc tích tiền mà mua thôi ! Cái đó có hạn dùng nên cũng không hót lắm , giá chắc khoảng 400-600k vàng một chiếc thôi !

MrwOrm

Oh. Thế thôi. K xem nữa. Tưởng làm dễ. Hi. Đề vàng mua cái vĩnh viễn.

echbuondoi

Cứ xài map vĩnh viễn cho lành.
Bác LQT ơi tên wast bị CV kick khỏi làng rồi. He he.
Nó toàn pm tiếng anh xin xỏ trưởng làng và thư ký.

Thangnd31082

Cứ xài map vĩnh viễn cho lành.
Bác LQT ơi tên wast bị CV kick khỏi làng rồi. He he.
Nó toàn pm tiếng anh xin xỏ trưởng làng và thư ký.

Khà khà ! Ác giả ác báo ! Thằng này ngày xưa tổng mạng gửi tặng anh em 100 bao phân 4.5h nó còn PM cho mình bảo nó gửi nhầm cho xin lại >>> bó tay chấm com !
cho mình hỏi lv41 thì làm nhiêm vụ trồng cây j' vây ?
Ặc chưa có đâu em !
Đã có nv 1.5 đâu nhỷ. 0 .
Có còn 1000 hạt thông siêu cấp không ? :D
Nó không cho giao dịch nữa đâu nhé ! giờ trở thành cây cấp 215 rồi đó ! Tổng mạng chắc cho rao nốt đợt này , giá đang là 20k/hạt ! Quá mắc !