• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7 Full - Dự Báo Thời Tiết

alibabahp

Chuẩn rồi nó phát hiện ra key lởm rồi!Chán nhở!thằng này dùng ngon nhất ấy nhưng thường xuyên bị fixx!:-/

namhunghihi

Mình cũng vậy, làm cả sáng nay mình lò mò tưỡng nó xung đột với shell mình mới cài, vào đây mới thấy cũng có nhiều người giống mình

tankinh

Làm sao update thời tiết được vậy pác, em ở Nha Trang, đang có bão số 11, em muốn theo dõi thì phải thế nào, em cài 6.0.x rồi vào tùy chọn bấm update nó báo: invalid request parameters (yêu cầu các thông số không hợp lệ) thì sao mà update được để tiếp tục gỡ bỏ bản 6.0.x và tiếp tục cài bản 7. vậy nghĩa là sao vậy pác, hướng dẫn em nhé. thank

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Làm sao update thời tiết được vậy pác, em ở Nha Trang, đang có bão số 11, em muốn theo dõi thì phải thế nào, em cài 6.0.x rồi vào tùy chọn bấm update nó báo: invalid request parameters (yêu cầu các thông số không hợp lệ) thì sao mà update được để tiếp tục gỡ bỏ bản 6.0.x và tiếp tục cài bản 7. vậy nghĩa là sao vậy pác, hướng dẫn em nhé. thank

Bản này bên V3 thì nó đã Lock rồi em, còn V5 anh không có máy nên không rõ, chắc cũng vậy quá.:D

Thế Pác nào có phần mềm dự báo khác Up lên cho anh em dùng với! Đang hí hửng tưởng có thể theo dõi được Bão số 11 ai ngờ...Nảm wa

cupidbaby

Sao em cài bản 6.x ko update thời tiết được hả các bác?nó báo invalid ... gì gì đấy?:((