• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy.Shell.v2.04.2.S60v3.VI by SymPViet-Màn hình chờ đặc sắc

chivung

ít nhất 4 người đã hỏi câu này(trong đó có mình)mà chưa được biết tại sao???thôi dùng bản tiếng anh

các bác thử tải bằng máy tính xem. hôm trước em cũng bị báo file lỗi nhưngkhi tải bằng máy tính và giải nến trên pc thì cài bình thường. giờ dùng ngon rồi

JS_AnhTuan

Active Member
các bác thử tải bằng máy tính xem. hôm trước em cũng bị báo file lỗi nhưngkhi tải bằng máy tính và giải nến trên pc thì cài bình thường. giờ dùng ngon rồi

mình down bằng pc mà quên lại giải nén bằng xplore, có lẽ vậy.

danghau

Bạn ơi cho mình hỏi máy chưa háck có dùng được ko vậy mình singin rôi nhưng vẩn ko cài được mình dùng n86

Trunghuy90

Bạn ơi cho mình hỏi máy chưa háck có dùng được ko vậy mình singin rôi nhưng vẩn ko cài được mình dùng n86

cái này k cần hack nhé?sign cài vô tư ! Nếu sign trên mobile k đc,bác dùng pc sign nhé?