• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell V2.01 [ Phím tắt trên màn hình chờ]

hth2813

mobile may ban co nhieu photo thi cung lam cai nay chay cham hon day, vi mot mat cua cube la duyet anh ma

Năm mới nhắc bạn chú ý post bài có dấu tiếng Việt đầy đủ nha.

tjnhonljne

Có cách nào để bỏ cái icon nhỏ Inbox gan Bluetooth kô anh.Em có 1 số vấn đề tế nhị mà ko muốn dùng đến chức năng inbox này.muốn tắt em phải off cả Plugin(Phone ind/seting).Giup e với.
Em rất thích Handy Shell nhưng kô muốn có inbox o Màn hình chủ.

mrdinh71

N95-8G ram còn 80mb nhưng chạy một lúc là không sử dụng được phím chuyển khối lập phương nữa mọi ứng dụng khác vẫn hoạt động bình thường những icon trên cửa sổ hendyshell bấm vẫn hoạt động, sau mỗi lần như vậy lại phải thoát ra và vào lại sử dụng một lúc lại lập lại hiện tượng cũ rất khó chịu có ai biết cách khắc phục mong được chỉ giáo.

phamtuantb

sau khi reset lại máy cài lại hendysell các phiên bản thì ở mục giao diện không có một biểu tượng nào hết vào mục cài đặt nó báo không có pluskin nào có bác nào biết mong chỉ giùm (N95-8G)

Chỉnh sửa cuối: