• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

iparmo

có pro nào chơi Space_Impact_Kappa cho mình hỏi làm sao để combo dc nhiều để lấy extra point

linhvnvip

làm ơn check lại hộ mình tất cả link download nhé .nhất là file n-gage.sis và bản patch nữa ..chết hết link rồi

boyvodanh

làm ơn check lại hộ mình tất cả link download nhé .nhất là file n-gage.sis và bản patch nữa ..chết hết link rồi

Mình vừa thử dowd tất cả các bản cài đặt và Patch_rack game đều dowd được bình thường bạn nhé
Đây là lỗi do địa chỉ IP của máy tính bạn đang dùng chứ ko phải do link chết đâu bạn ơi

caongan49

anh ui,em mới up fw lên 21.0.010,em xai n81 8gb,e hack phone bằng helloOx nhưng sao chơi game ngage ko chơi dc ban full,e ko bít là do hack helo ko chơi dc ngage hay path cũa a ko hợp với fw cũa e nữa.mong a jup e

boyvodanh

anh ui,em mới up fw lên 21.0.010,em xai n81 8gb,e hack phone bằng helloOx nhưng sao chơi game ngage ko chơi dc ban full,e ko bít là do hack helo ko chơi dc ngage hay path cũa a ko hợp với fw cũa e nữa.mong a jup e

Theo mình có thể do cả hai khả năng,khả năng thứ 2 là lớn hơn
Bạn thử dowd game ở các nguồn khác,hoặc hack lại theo cách của mình xem có được ko

boyvodanh

đây N96 hack dc rùi nhưng cài n-gage thì làm sao có chơi được ko

Mình chưa có N96 để test thử bạn thử cài xem có chơi được ko rồi cho ý kiến để mọi người tham khảo
Nếu Hack game N-gage thì bạn phải remove bản N-gage cũ có sẵn trên máy đi rồi cài bản mới vào nhé

em dã cài,Secman 1.0 dct rùi nhung tãi phân miên vê toàn là cuã dòng 9.1& 9.2 ko a ko thây 9.3 dâu cã. Anh giúp e voí.thank

em ko mõ dc file n-gage.zip cuã dòng 9.2 anh oi. Secman thì mõ dc rui. Có cách nào khàc ko a.thank

iparmo

Hiện mình dang dùng quickofice ver 6.0 trên n82 nhưng không có cách nào gõ được dấu tiếng việt cả. chỉ gõ được ă,â,... ko bỏ dấu ` ~...được. ai có kinh nghiệm chia sẽ mình với. thanks.

anhtruong3801

mình dùng E71 khi chơi game nó toàn mất hình.Nó hỗ trợ màn hình 240*320 thì phải.Ai chỉ mình cách đổi qua 320*240 với.thks

calvinklein87

các bạn làm ơn giúp mình với
n73me của mình fw v4.0839.42.2.1
27.09.2008
rm-133

vì sao mình cài game n-gage mãi ko dc...mình đã hack phone bằng chương trình secman sau đó chép thêm file .exe j đó thì vô xpople coi dc file ẩn.

mình đã theo hướng dẫn chỉ cách cài game đó but ko dc

đầu tiên mình dow file n-gage để cài vào máy khi mình cài trên thẻ cũng như bộ nhớ máy ...nó load tới bước chọn lưuo73 đâu rùi thì xuất hiện hộp thoại
application access (ở dưới dòng này thì nó báo)
allow application to additinonal details
sau đó ấn continule

lại xuất hiện hộp thoại

details (ở dưới dòng này thì nó báo)
name n-gage repsitory
version
1.0.1.(0)
....
...
..

sau đó lại ấn tiếp tục thì nó tlại xuất hiên hộp thoại ở trên ...lại ấn tiếp tục thì lai hiện hộp thoại ở duớ cứ thế lập đi lập lại ko cài dc...

em bỏ wa bc đó
cài thử fle patch os9.01
\\trong đó có 2 file n-gage . autostart_204
píp_s60.1.2.ss.sis
cũng ko cài dc lun....

bác nào có thể hướng dẫn chi tiết cho em dc ko ??
thanks nh lắm ỏ cho em xin yh
duongtiensanjose

boyvodanh

các bạn làm ơn giúp mình với
n73me của mình fw v4.0839.42.2.1
27.09.2008
rm-133

vì sao mình cài game n-gage mãi ko dc...mình đã hack phone bằng chương trình secman sau đó chép thêm file .exe j đó thì vô xpople coi dc file ẩn.

mình đã theo hướng dẫn chỉ cách cài game đó but ko dc

đầu tiên mình dow file n-gage để cài vào máy khi mình cài trên thẻ cũng như bộ nhớ máy ...nó load tới bước chọn lưuo73 đâu rùi thì xuất hiện hộp thoại
application access (ở dưới dòng này thì nó báo)
allow application to additinonal details
sau đó ấn continule

lại xuất hiện hộp thoại

details (ở dưới dòng này thì nó báo)
name n-gage repsitory
version
1.0.1.(0)
....
...
..

sau đó lại ấn tiếp tục thì nó tlại xuất hiên hộp thoại ở trên ...lại ấn tiếp tục thì lai hiện hộp thoại ở duớ cứ thế lập đi lập lại ko cài dc...

em bỏ wa bc đó
cài thử fle patch os9.01
\\trong đó có 2 file n-gage . autostart_204
píp_s60.1.2.ss.sis
cũng ko cài dc lun....

bác nào có thể hướng dẫn chi tiết cho em dc ko ??
thanks nh lắm ỏ cho em xin yh
duongtiensanjose

Bạn đã hack phone thành công rồi,giờ chỉ cần tìm đúng bản install N-gage phù hợp với máy của mình là được thôi.Bạn đang dùng bản install N_gage nào vậy???

calvinklein87

mình cũng ko biết nữa mình dow 2 cái file n-gage của bạn up ở trên đó nhưng cài ko dc cái bản ở trên đầu khi dow về cài tới chỗ chọn ổ đĩa chạy hồi cái nó báo cannot intall cài đặt kết thúc mình vào phần để xóa nó đi thì nó chỉ có 1k ah...như mấy pm kia nếu cài dc thì phải cở mấy trăm k

còn mình dow thêm bản thứ 2 của bạn thì nó báo như mình đã nói đó...bạn có cách nào giúp mình ko???

ps:n81 8g hack như mình hack n73 ở trên dc hok?? và cài game n-gage như nào?? tại thấy trong máy có nhưng hok chơi dc nhấp dô game chẳng thấy j hết ( xài 2 máy mà chẳng máy nào cài dc bùn wa bạn giúp dùm mình nha)

anhtruong3801

Khi vào game có báo lỗi( Unable to start games ( error 805306377 )
cài thêm SECMAN vào Phần Turn Plat.Security On chọn vào để chuyển sang
Turn Plat.Security Off se không còn báo lỗi.
Mình gặp lỗi này đã làm theo mà vẫn bị.Ai chỉ mình cách khắc phục với.

boyvodanh

mình cũng ko biết nữa mình dow 2 cái file n-gage của bạn up ở trên đó nhưng cài ko dc cái bản ở trên đầu khi dow về cài tới chỗ chọn ổ đĩa chạy hồi cái nó báo cannot intall cài đặt kết thúc mình vào phần để xóa nó đi thì nó chỉ có 1k ah...như mấy pm kia nếu cài dc thì phải cở mấy trăm k

còn mình dow thêm bản thứ 2 của bạn thì nó báo như mình đã nói đó...bạn có cách nào giúp mình ko???

ps:n81 8g hack như mình hack n73 ở trên dc hok?? và cài game n-gage như nào?? tại thấy trong máy có nhưng hok chơi dc nhấp dô game chẳng thấy j hết ( xài 2 máy mà chẳng máy nào cài dc bùn wa bạn giúp dùm mình nha)

Mình đã hướng dẫn cách hack game cho n81 rồi mà bạn,nếu hack game cho N81 thì phải remove bản N-gage có sẵn trong máy rồi cài bản mới vào nhé_hack phone trước khi hack game nha