• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GreenCharg v.1.00 - Ứng dụng báo khi pin sạc đầy chống chai pin

leetran72

Em thấy dùng total patrol hay hơn nhiều đấy. Ưu điểm đầu tiên là âm báo to và mình lựa chọn đc âm báo 1 cách nhanh chóng. Thứ 2 là có nhiều tùy chọn hơn cái green này >:)

dracula_bg

Em thấy dùng total patrol hay hơn nhiều đấy. Ưu điểm đầu tiên là âm báo to và mình lựa chọn đc âm báo 1 cách nhanh chóng. Thứ 2 là có nhiều tùy chọn hơn cái green này >:)

bạn leetran72 up cái phần mềm đó lên đây cho anh em đc không? cái phần mềm Gr mình dùng E71 chỉ đc một thời gian là tự nhiên thấy mất tác dụng, chẳng thấy kêu la gì cả.

leetran72

bạn leetran72 up cái phần mềm đó lên đây cho anh em đc không? cái phần mềm Gr mình dùng E71 chỉ đc một thời gian là tự nhiên thấy mất tác dụng, chẳng thấy kêu la gì cả.
Ở #44 có đó bạn, bản 2.1.24. Để mình up bản mới hơn cho luôn nè (2.1.25 - chắc là mới nhất :D )

View attachment 342455