• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Grand Theft Auto 4 for Mobile ( 240 x 320 )

hoang3blc

Grand Theft Auto 4 for Mobile ( 240 x 320 )

DOWNLOAD HERE (240x320)

Cốt truyện của GTA 4 xoay quanh câu chuyện của một anh chàng nhập cư từ Đông Âu vào Hoa Kỳ, để thực hiện “giấc mơ Mỹ” của mình, anh đã mạo hiểm và bị đưa đẩy tới con đường trở thành một dân “xã hội đen”. Từ đó, câu chuyện phiêu lưu hết sức hấp dẫn bắt đầu…

cách chơi của game này tương tự Saint Row 1,2 và Gangstar : Crime city
trong game , người chơi nhập vai vào 1 tên gangster để thực hiện các nhiệm vụ chỉ dành riêng cho ~ tên du côn >:)
_ Khám phá thành phố = bất cứ loại xe nào có thể thấy trên đường ( = cách trộm hoặc cướp >:) )
còn nhìu nữa mọi người tự khám phá lấy nhé ;)

Chỉnh sửa cuối:

Qler2007

Hờ hờ, mấy bạn đây bị ăn dưa bở rùi, đây ko phải là GTA IV mà là Car Jack Streets, hình như chưa được post lên diễn đàn thì phải. Game được mod giao diện cho giống GTA thui, dung lượng thực của game chỉ khoảng 300KB, còn dung lượng ở trên là hơn 1.5 MB....

Chỉnh sửa cuối:

hoang3blc

Hờ hờ, mấy bạn đây bị ăn dưa bở rùi, đây ko phải là GTA IV mà là Car Jack Streets, hình như chưa được post lên diễn đàn thì phải. Game được mod giao diện cho giống GTA thui, dung lượng thực của game chỉ khoảng 300KB, còn dung lượng ở trên là hơn 1.5 MB....

eh heehe cài vào game test thử biết rùi, bọn nó mod thêm nhiều nhiệm vụ v.v.., tên nhân vật , địa danh...cho giống gta 4 thui

hoang3blc

dow dc roi ma ko biet cài :(

bạn chép file cài game vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy , nhớ xem file cài nằm ở chỗ nào , rồi vào trình File Manager của máy tìm file đó rùi bấm vào là cài đặt đc thôi.

atuden

mình ko thử cách đó nhưng mình chuyển file thành .jar và thành công rồi

hoang3blc

ủa file này là đuôi jar mà .chắc bạn down về rồi lỡ rename file nên mất đuôi jar đấy

khoa123

hí hí,làm gì gê dợ,có bít down đâu cái anh xài soft kia chỉ em với