• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games avatar beta online made in Việt Nam

ngoctu_bkhn

Em chơi anrufen xong h xem mấy hình trong game nqsh nản lun chẳng bùn chơi.

Nhưng anrunfen bắt phải mua game, mà nhiều người không có tài khoản thanh toán nên không chơi đc, không hiểu nqsh có free không nữa,

VNTRANDIEP

minh cung dang choi avatar cua teamobi hua hen 1 game hay hon nong trai vui ve.hi Nhung teamobi it thong bao gi tren dien dan cua minh. Teamobi co thai do coi thuong game thu. Sever bao tri khong thong bao. Nam Quoc SON Ha thi giong nhu game offine vay.

Nhung nghe noi teamobi la cong ty game danh cho di dong lon nhat viet nam.

Nghi lai thay game online danh cho di dong cua viet nam that la it buon qua.

Online dien thoai do.dung xoa nha.hi chuc vui

khanhdbp

ma co ai nghe noi nam quoc son ha chung nao choi duoc ko vay may you

down thì cài đc rồi, nhưng cứ vào là ko đc chắc sever chưa mở cửa.
Mấy bố game onl VN, mạng lag lòi ra, game thì đơn giản, hơi chán thật :(

ngoctu_bkhn

Ờ, mình cũng thế, có đăng nhập đc đâu nhờ :(

2 game này của teamobi đang giai đoạn thử nghiệm nên không được ổn định lắm, lúc vào được lúc không. Game avatar có vẻ hay, nhưng NQSH chơi chán quá, có lẽ tại giờ chưa có thể đi pk lẫn nhau được nên chán, chỉ chém được mấy con sâu. còn game avatar thì đang giai đoạn beta và sẽ bị rs nhân vật. Đợi bao giờ hết beta thì vào cày cuốc . hehee

khanhdbp

Đúng là game viêt, ủng hộ người Việt lắm, nhưng game thì phải nói thật là chán :(