• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games avatar beta online made in Việt Nam

tien714

Đây là game do teamobi vừa phát hành cách đây vài phút,mới là bản beta thôi anh em test thử nha và đóng góp ý kiến hay dở thế nào rồi mh sẽ chuyển lời qua teamobi để sữa đổi để game càng ngày càng hay hơn.mong a e ủng hộ hàng Việt Nam.mh online bằng điện thoại nên ko up ảnh lên được mong mod và anh em thông cảm http://up.gocmobile.net/?id=550

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

TEAMobile nhìu game hay phết nhỉ
mà game này online chả hiểu chơi cái gì đây

tien714

Có phần như nông trại vui vẻ,có khu giai trí nhu đánh cờ.v.v roi vào công viên đánh nhau và tán gái.hjhj

zero1986

tài game chổ nào bạn, khi bấm vào đường link thì chỉ hiện tấm hình không thấy file dữ liệu?

lilama111

Gio dua nhau lam game kiem tien, co cai nao la free khong nhi? Vn ma lam j co free chu...!?

duchoangloku

Khuyên các bạn ko nên chơi trò này nhiều.tốn tiền nhiều lắm.khi hack được xu hãy chơi

tien714

Khuyên các bạn ko nên chơi trò này nhiều.tốn tiền nhiều lắm.khi hack được xu hãy chơi

bn nói vậy mh cũng bó tay luôn,mh thay game này thư giãn khá lý thú đó chứ,giờ đã có bản 1.1 rồi.

tien714

Mh vẫn đăng nhập đc mà bạn, tuy nhiên do bản beta nên khu công viên và giải trí khó vào lắm do quá tải va cũng hình như chưa nâng cấp sever.theo mh đc bt bản chính thức sẽ nâng cấp phần nộng trại sẽ có thú nuôi và chắc sẽ có xe cho ta đi nữa

ngoctu_bkhn

game này khó thu hoạch quá. em chưa làm cách nào thu hoạch được. có thể do vào muộn cây chết. nhưng nếu game này như barnbuddy trên fb thì tuyệt, có thể vào nhà bạn bè và hàng xóm ăn trộm, và khi cây chín rồi thì cây nó ko chết như bây giờ

tien714

game này khó thu hoạch quá. em chưa làm cách nào thu hoạch được. có thể do vào muộn cây chết. nhưng nếu game này như barnbuddy trên fb thì tuyệt, có thể vào nhà bạn bè và hàng xóm ăn trộm, và khi cây chín rồi thì cây nó ko chết như bây giờ

đúng giờ vẫn thu hoạch đc mà.Nếu bn trồng mà thấy cây chết là do khi bn trồng mạng bị lag đó,muốn chắc ăn là khi gieo hạt xong bn ra khỏi nông trại rồi vào lại xem hạt giống còn ko nếu còn thì ok rồi đó.cái này vẫn ăm trộm trái cây của bạn bè đc nhưng chỉ đc 20% thôi và với điều kiện la bạn là ng đầu tiên hái quả.nếu gặp ai cứ tha hồ kết bạn đi rồi mh lợi dụng canh me ăn trộm.hjhj

tien714

Ko up lên bản 1.1 được :( mất toi 2k kick hoạt tài khoản :((

Bn vào bài 1 đi mh up bản 1.1 cho bạn rồi đo.Khi cài đặt nó thông báo là bản 1.0 thì bn vẫn cứ cài nha!thật ra là bản 1.1 đó

kauchunho

Nge nói. Team mobi sắp ra game jh kiểu võ lâm online. Nam quốb sơn hà jh đó.

tien714

Nam quốc sơn hà là game online nhập vai kiểu võ lân,đáng lý game đã ra mắt vào ngày 5.5 vừa qua nhưng do phần sever bị lỗi nên teamobi đả hoãn lại ngày ra game cũng vì thế mà team đã bị những người yo và mong chờ game NQSH chửi thật thật thậm tệ