• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Wimbledon 2009 ENG J2ME S60v3 By RGX120(Chú ý:ALL VERSION)

rgx120

Gameloft Wimbledon 2009 ENG J2ME S60v3 By RGX120(Chú ý:ALL VERSION)

1.Giới Thiệu:
Là thể lọai đối kháng-cùng chơi với Máy rất hấp dẫn-Là Game đánh Tennis bản rõ và đẹp từ màu sắc âm thanh,cảnh quan của sân bóng
Với cách chơi gần gũi và nhiều nhân vật-map để chọn lựa.

2.Lọai Game:
.Jar-Gameloft

3.Phù Hợp Màn Hình:
Tất Cả

4.Cách Chơi:
Di chuyển bằng các phím điều khiển bình thường
Cách giao bóng tùy theo cột năng lượng cho sẵn tùy biến
Giao bóng và đánh bóng = phím số "5"
Hãy chú ý đến ô hình tròn màu xanh lá cây khi đối thủ đánh trả.Đó là điểm rơi của bóng,hãy chạy về vị trí ấy rồi bấm phím 5 để đỡ bóng.

5.Cách Cài Đặt:
Download file đính kèm bên dưới.Xóa bỏ phần đuôi .rar.7z đi chỉ chừa lại file.jar rồi mới tiến hành cài đặt nhé!

Chú ý:mình chưa tìm hình được nên post tạm cái hình,ai chơi rùi thì post dùm mình nhé.Game đảm bảo hay,không bị lỗi giật giật như Roland Garros 2009

Click Thank Nếu Bạn Thích Nhé

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Màn hình trong thì bó tay rồi, độ phân giải khủng quá;;). Hình như màn hình ngoài của E90 có độ phân giải 240x320 mà. Sao bác k thử bản 240x320 xem chơi được k?

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao chủ topic lại ghi là "by rgx120" nhỉ,bản này bác viết ra hả :D

Bác ấy muốn nhấn mạnh là bác ấy tìm ra trước nên đặt chủ quyền chứ toàn bộ đều sưu tầm từ trên mạng thui.

dungminh

e sai HTC s620 ma k choi dc game Wimbledon,file nay dang file SIS may e chay k dc.cac bac tim giup e game nay chay cho dog HTC.Thank truoc

rgx120

sao mình dùng E 61i ko chơi được vậy bạn,bị lỗi Authention failed,huhu :((

game này là game chính hãng đó bạn,nên máy đt bình thường là cài được ah,không cần hack đâu,ban thử cài bản 2008 trong topic 320x240 xem,cũng do mình post lên đấy,riêng mình thì mình thícch bản 2008 hơn